Author Topic: มีความเป็นไปได้สูง ที่ปีหน้า BAC จะมีศิษย์การบิน "หญิง" จาก "การบินไทย" ครับผม!!!!  (Read 9887 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
มีความเป็นไปได้สูง ที่ปีหน้า BAC จะมีศิษย์การบิน "หญิง" จาก "การบินไทย" ครับผม!!!!
« Last Edit: 15 March 2013, 22:41:56 +07 by sodasado »

Offline skykick59

• ประชาชน
ดีใจกับสาวๆด้วยนะครับ
ถ้ามีจริงนี่ก็ ยินดีต้อนรับเข้าสู่รันเวย์แห่งความฝันที่ใหญ่ที่สุดของประเทศนี้ ^^

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ

Offline royalskyaviation

• ทหารเลว
  • *
แต่ที่แน่ ๆ 'น้องน้ำตาล' อดีตศิษย์การบินหญิงคนสวยแห่ง Royal Sky Aviation Center
ปัจจุบันเป็นนักบินหญิงของนกแอร์แล้วค่า า ^^