Author Topic: พอดีตอนสมัครไม่ได้ปริ้นแบบฟอร์มชำระเงินมา เพื่อนๆช่วยแนะนำวิธีหน่อย  (Read 5475 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline newpilot

• ทหารเลว
  • *
เช่น เอา โคด ธนาคารไปชำระที่ กรุงไทย โดยบอก รหัสบัตรประชาชน อะไรทำนองนี้

ขอบคุณมากครับ

หรือมี link ไหนที่สามารถเข้าไป print ใหม่ได้บ้าง ครับ

• ทหารเลว
  • *
สมัครไปเย็นวันที่ 5 ครับ

ช่วยบอกหน่อย ตัวเลขรหัส code จ่ายเงิน

Offline xcold

• ประชาชน
Company code = 9476
Ref 1 = citizen id number
Ref 2 =  some number from application form

Pay until 8 apr

Keep rcpt duay na

- นักบิน 307-  - นักบิน 307-  - นักบิน 307-  - นักบิน 307-  - นักบิน 307-  - นักบิน 307-

• ทหารเลว
  • *
แล้วเวลารายงานตัว ต้อง ปริ้นใบสมัคร นี่เข้าลิ้งไหนอ่าครับ พอดีเข้าไป ลิ้งเดิม ไม่ได้แล้ว