Author Topic: สอบถามคะแนนขั้นต่ำรอบแรกของBangkok airway ครับ  (Read 83982 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sunny555

• ประชาชน
อย่าเครียดครับ ไม่ได้ก็คือไม่ได้ตั้งใจทำงาน แล้วสู้ใหม่
ใช่ครับ  แล้วคุณโดม ได้รับเมล์ไหมครับ

ไม่ได้ครับ 555. กลางปีไปมาเลแหล่ว ไม่ได้ขับขอเป็นผู้โดย เฟิตคลาสแทนนะครับ 55
เยี่ยมครับ บริหารความเครียด ดีขนาดนี้ พ้นแบนtgรอบหน้า จัดหนักโปร ไปเลยนะครับ ^_^

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
ยินดีกับทุกคนที่ได้เมลล์ด้วยน่ะครับ สู้ๆ ^ ^ คนที่ไม่ติดอย่างพวกผมก็ยังคงสู้เช่นกันครับ จนกว่าจะไม่มีแรงให้สู้ 55+  O15 O15 O15  SOC2 SOC2 SOC2

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *
รอถึงพรุ่งนี้เที่ยงอีกวัน  E08

Offline technician

• ประชาชน
ยินดีกับทุกท่านได้ไปต่อครับบบบ   O05

Offline k_kub

• ประชาชน
รอถึงพรุ่งนี้เที่ยงอีกวัน  E08

ยังมีลุ้นถึงเที่ยววันนี้เหรอครับท่าน  O07 สำหรับคนที่เลขที่สอบหลังๆน่ะครับ

Offline sunny555

• ประชาชน

ยังมีลุ้นถึงเที่ยววันนี้เหรอครับท่าน  O07 สำหรับคนที่เลขที่สอบหลังๆน่ะครับ
ผมว่า น่าจาจบแล้วล่ะครับ น่าจะมีเพียง 3 ท่านที่แจ้งมาว่าได้เมล์นั่นแหล่ะครับ

Offline blackmashi

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
อยากรู้จัง ว่าผ่านเข้าไปทั้งหมดกี่คน ไหง feedback น้อยจัง
ส่วนเราคงต้องเป็นครั้งหน้า แฮ่ๆๆ สู้ต่อไปๆๆ
 - นักบิน 305-

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
ขอแสดงความยินดีกับพี่ทุกคนที่ได้ผ่านเข้าไป และไม่ได้ผ่านเข้าไป

ใช้ความผิดหวังเป็นแรงผลักดันสู้ต่อไปครับ  O29

Offline koalamarch

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
เพื่อนโทรไปถามมา ได้ความว่า "ส่งเมลครบแล้ว" นะครับ

Offline fitty767

• ประชาชน
เพื่อนโทรไปถามมา ได้ความว่า "ส่งเมลครบแล้ว" นะครับ

โอเครู้เรื่อง...  E08

Offline technician

• ประชาชน
ได้ 3 คน จริงๆอ่อ  น้อยจัง  E21
แต่ไมนัดวันตรวจสุขภาพ 2 วันเลยอ่า หรือว่าต้องตรวจทั้ง 2 วัน

Offline Last-Call

• ประชาชน
ได้ 3 คน จริงๆอ่อ  น้อยจัง  E21
แต่ไมนัดวันตรวจสุขภาพ 2 วันเลยอ่า หรือว่าต้องตรวจทั้ง 2 วัน
สงสัยคนที่ได้ส่วนใหญ่ (มากๆ) จะไม่เล่น Webboard นี้ อะครับ
 - สอบนักบิน 304-
หรือใครมีเพื่อนที่ได้ ก็ส่งข่าวมาบอกกันบ้างนะครับ

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
« Last Edit: 28 February 2013, 19:54:41 +07 by Hades1989 »

Offline benz43

• นักรบ
  • **
ผมก็ไม่ได้ครับ T-T

มีเพื่อนผมได้ เห็นบอกว่าได้ตั้งแต่ช่วงบ่ายของเมื่อวานแล้วคับ

เลยเที่ยงคืนมาก็ตัดใจนอนแล้วคับ

O22

Offline cantonatt

• ประชาชน
ผมก็ไม่รอดอีกงาน
ยังไงก็ยินดีด้วยกับทุกคนที่ผ่านนะครับ
ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกด่านที่เหลือครับบ

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
อย่าเสียใจกันเลยครับ ผมชัวร์ประมาณ 90 ข้อยังไม่รอดเลย  คิดในแง่ดีกันเถอะครับ รอบการบินไทยยังรออยู่ O15 O15 O15
อย่าไปท้อครับ ^ ^
Failure doesn't mean that God has abandoned you.

It means that He has a better plan for you
« Last Edit: 28 February 2013, 22:29:08 +07 by cleartoland »

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *