Author Topic: โปรแกรมฝึกสอบเวชศาสตร์  (Read 8394 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline flyflyfly

• ประชาชน
เผื่อใครไม่เคยเห็นนะครับ ใกล้สอบมากแล้ว วันที่ 5 นี้

http://youtu.be/W-qObja0cQ8

โปรแกรมชื่อ Medical Aviation Exams TH ผู้ทำบอกเพิ่งทำเสร็จเลย

Offline benz43

• นักรบ
  • **

โปรแกรมราคา 2000 บาท ใช่รึเปล่าครับ ?

ไม่ทราบว่า เมื่อทำจบไปแล้ว กลับมาลองทำใหม่อีกรอบ จะมีการสลับตำแหน่งข้อหรือเปล่าครับ ?

Offline flyflyfly

• ประชาชน
ผมเห็นในวีดีโอมันไม่เหมือนกันทุกครั้งนะครับ เพราะงั้นมันสลับทุกครั้งแน่นอน

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ
ราคาสูงเหมือนกันนะครับเนี่ย

Offline iKid

• ประชาชน
โอ้โหเหมือนเป๊ะอย่างกับแกะ ปรากฎเปลี่ยนโผตอนไปสอบ  O28

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อือ เหมือนนะครับ แต่เราใช้กระดาษนะ
แต่โปรแกรมแพงจริงอะไรจริง

Offline Mika

• ประชาชน
สั่งซื้อทางไหนเหรอครับผม รบกวนด้วยครับ?