Author Topic: สอบถามการยื่นเอกสารสมัครSP ของTG ครับ  (Read 5014 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline meenms

• ประชาชน
สอบถามการยื่นเอกสารสมัครSP ของTG ครับ

อย่างใบทรานสคริปฉบับสมบูรณ์ ใบปริญญาบัตร และเอกสารอื่นๆที่ใช้ นี่ต้องยื่นช่วงไหนครับ  O35

ระหว่าง 22-26 เมษายน หรือ 15-19 กรกฎาคม

ถ้าต้องยี่นในช่วงเดือนเมษานี้ เอกสารผมคงยังไม่พร้อมแน่ๆ  - สอบนักบิน 306- - สอบนักบิน 306-

รบกวนช่วยด้วยครับ E08

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ผมคิดว่าข่วงนี้คร้าบ
15 – 19 Jul 2013          Document Submission

แต่ถ้าให้แน่ๆก็ลองโทรถามแผนก BI สิครับ  ปีที่แล้วมีถามด้วยว่าเบอร์แผนก BI เบอร์อะไร

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
เช็คได้ที่เวปเลยครับ มันออกตั้งนานแล้วครับ โปรแกรมตาราง สำหรับ SP TG

O29

Offline ietg19

• ประชาชน
สอบถามการยื่นเอกสารสมัครSP ของTG ครับ

อย่างใบทรานสคริปฉบับสมบูรณ์ ใบปริญญาบัตร และเอกสารอื่นๆที่ใช้ นี่ต้องยื่นช่วงไหนครับ  O35

ระหว่าง 22-26 เมษายน หรือ 15-19 กรกฎาคม

ถ้าต้องยี่นในช่วงเดือนเมษานี้ เอกสารผมคงยังไม่พร้อมแน่ๆ  - สอบนักบิน 306- - สอบนักบิน 306-

รบกวนช่วยด้วยครับ E08

เหมือนจะมีการเปลี่ยนวันรับสมัครใหม่หรือเปล่าครับ