Author Topic: แจกจ่ายเอกสารสอบSPการบินไทย ตั้งแต่บัดนี้!!!  (Read 93967 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
เป็นแอปติจูดนะครับ

ขอขอบคุณพี่SP ทุกท่าน ที่ให้ความกรุณาพวกเราครับ  O29

TK,napzoz,พี่เคน,พี่โจ๊ก,

ต้องการส่งเมลมาครับ เด๋วส่งรายละเอียดการจัดส่งไปให้ครับ

Email ผม matalz_td@hotmail.com

ประกอบด้วยชีสประมาณ 400กว่าหน้า รวมค่าขนส่ง 450บาทครับ ส่งเมลมาก่อนนะครับ เด๋วส่งรายละเอียดไปให้ครับ
« Last Edit: 05 April 2014, 11:31:00 +07 by zianaum »

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
ผมก็ไม่ใช้เจ้าของ ไปซีมาอีกที credit เจ้าของ sheet เขาด้วยละกันนะครับ (ไม่ให้ขายเพื่อการค้า)
« Last Edit: 12 October 2013, 14:45:47 +07 by TK »

Offline QNH1013

• ประชาชน
อยากได้ด้วยคับผม แต่ว่าตอนนี้ยังไม่มีอะไรไปแชร์ให้เลยอ่ะคับ E21

Offline M_mee

• ประชาชน
อยากได้ด้วยครับบ รบกวนด้วยครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีมาแชร์เหมือนกัน  E08

• นักรบ
  • **
เชิญเเชร์กันได้ตามสบายครับ ยินดี....... E25 E25
ผมก็ไม่ใช้เจ้าของ ไปซีมาอีกที credit เจ้าของ sheet เขาด้วยละกันนะครับ

คนอะไร????????????

ใจหล่อแล้วหน้าตายังหล่ออีกก  O28

• นักรบ
  • **
ใครยังไม่มีอะไรเลย ผมยินดีแชร์ให้ครับ

ยก เครดิตให้ พี่ TK กับ NAPZOZ

แต่เข้ามาเอาที่บ้านผมนะ ที่อยู่ด้านบนครับ

Offline skytags

• ประชาชน

• นักรบ
  • **
ขอโทษครับ ผมเพิ่งสังเกตุว่ามันเต็มอ่ะ - - ตอนนี้ผมเคลียร์ละ

ยังไงจะเอานัดมาในMESSAGE ครับ

• นักรบ
  • **
ตอนนี้มีคนมาเอาตลอดเลยครับ ใครที่ได้ช้ารอหน่อยครับ

O33

เด๊วผมจะแจ้งให้รายละเอียดอีกทีครับ

ื/////////////////////////////////
« Last Edit: 25 February 2013, 22:38:30 +07 by zianaum »

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
ใครต้องการอะไรก็หลังไมค์ละกันนะครับ
« Last Edit: 24 March 2013, 23:53:37 +07 by TK »

• นักรบ
  • **
upppppppppp

ข้อสอบการบินไทย

คำถาม : เมียโอบาม่าชื่อ อะไร

???????????????????????

Offline ietg19

• ประชาชน
 O07 O07ผมอยากได้มั้งจังครับ ทำไงอ่ะ O07 O07

Offline ietg19

• ประชาชน
ขอขอบคุณพี่ทุกท่านครับ  O29 ที่ได้เมตตาพวกเรา ผมจะนำ่ส่วนนี้ไปแจกจ่ายต่อไปครับ

CREDIT : .
BuffyBook(พี่บุ๊ค)

TK(พี่ต้น)

NAPZOZ(พี่โอ)

พี่ที่อยู่ลาดกระบังเมืองทอง

ส่งไปรษณีย์ให้ครับ

มีแอปติจูดและแนวข้อสอบฟิสิกคณิตเบื้องต้นครับ 400บาท.(รวมค่าส่งEMS)

หรือนัดเจอเซียรังสิตครับ

ใครจะเอาส่งที่อยู่มาครับและผมจะpmบัญชีไปให้

ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ ที่เสียเวลาเอามาให้

• นักรบ
  • **
ตอบ : michelle obama

คำถาม : A380 800 มีกี่ล้อ

??????????

Offline Toon44

• ประชาชน
โอนให้แล้วนะครับ ส่งให้หรือยัง เงียบเลย

• นักรบ
  • **
ส่งให้ตั้งแต่เที่ยงแล้วครับ  O11

• นักรบ
  • **
22 ครับ

ถูกต้องครับ

คำถาม ตราสัญลักษณ์การบินไทยครั้งแรกตั้งแต่ก่อตั้ง(ที่เป็นคนรำ) นั้น เป็น ผู้ ญ / ผู้ ช

??????????

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *

• นักรบ
  • **
ตอบ ผู้ชาย

- พี่น้องตระกูลไรท์ทดสอบการบินที่ไหน

?????????????????

Offline blackmashi

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
โอนเงินและส่ง pm ที่อยู่ไปทาง message แล้ว ไม่ทราบได้หรือยังเอ่ย :D

• ทหารเลว
  • *
โอนเงินและส่ง pm ที่อยู่ไปทาง message แล้ว ไม่ทราบได้หรือยังเอ่ย :D

ของผมเช่นกันครับ ไม่ทราบว่าได้ที่อยู่รึยังครับ

ผมคนที่โทรไปเมื่อประมาร 1 ทุ่ม วันจันทร์ครับ

Offline Wichawad

• ประชาชน
ผมต้องการครับ รบกวนติดต่อทาง WichawadP@gsb.or.th ครับ ขอบคุณมากครับ

Offline nickhkt

• ประชาชน
ผมต้องการด้วยครับ email:nickhkt@gmail.com
 O07

TheBestPilot

• Guest
นัดเจอที่เซียร์รังสิตได้มะครับ พอดีจะไปซื้ออุปกรณ์คอมด้วยเลย  E47

• ทหารเลว
  • *
   ยังไม่ได้รับชีทเลยครับT_T