Author Topic: ใครเคยกินอาหารร้าน แสนยอดบ้างครับ ได้ข่าวว่าจะเปิดสาขาใหม่ ที่SENA FEST เจริญนคร  (Read 24792 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline maha_x

• ประชาชน
ใครเคยกินอาหารร้านแสนยอดโภชนาบ้างครับ ไม่ทราบว่าราคากับรสชาติ อร่อยดีไหม พอดีบ้านผมอยู่ ย่านเจริญนครตีนสะพานตากสิน ได้ข่าวว่าร้านแสนยอดจะมาเปิดสาขาที่ห้าง SENA FEST แถวๆบ้านเลย ห้างเค้าก้สวยดี น่าเดินครับ เห็นมาจาก www.senafest.com ห้างใกล้เปิดแล้วด้วย กะว่าไปร้านแสนยอดแล้วจะได้เดินเที่ยวผ่อนคลายสักหน่อย

Offline ounpug

• นักรบ
  • **