Author Topic: สอบถามคะแนนขั้นต่ำรอบแรกของBangkok airway ครับ  (Read 84135 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline AonPI

• ประชาชน
ที่ว่า HR จะแจ้งผลวันนี้ มีใครได้อีเมลล์ตอบกลับบ้านรึยังครับ ผมรีเฟรชอีเมลล์ตั้งแต่เช้าจนไม่เป็นอันทำอะไรแล้ว  E08

Offline Golfchik

• ประชาชน
 ใน website มีการอัพเดทแล้วนะครับ ว่าตรวจร่างกายกับเวชศาสตร์ 1, 6 มีนาคมนี้ ไม่ทราบว่ามีใครได้เมลประกาศผลยังครับ ผมยังไม่ได้เลย รอต่อไป...

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
คือเค้าส่งเมล์ให้คนที่ได้ไปแล้ว หรือว่าเค้ายังไม่ส่งเมล์มากันแน่นิ  - สอบนักบิน 308-   E08
« Last Edit: 27 February 2013, 16:36:15 +07 by Hades1989 »

• ประชาชน
ถ้าตรวจร่างกายวันที่ 1 มีนาจริงๆ วันนี้ก็ควรจะแจ้งผลสอบแล้วนะ จริงแล้วถือว่าช้าเกินไปแล้วด้วยซ้ำ แทบจะไม่มีเวลาเตรียมตัว
หรือว่าจะแจ้งผลตอนดึกเหมือนรอบยื่นเอกสารอีก E53

รอเมลล์ทั้งวันจนเครียด บรรยากาศมาคุฝุดๆ  E08

• นักรบ
ใครโทรถามหรือได้ข่าวจาก HR แล้ว แจ้งมาในนี้ด้วยน้าคับ เครียดมั่กๆ อยากรู้ว่าเราไม่ได้ หรือเค้ายังไม่แจ้ง   - สอบนักบิน 306- O22

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
โทรถามมาแล้วครับ กับคนที่โทรคุยด้วยรู้แค่ว่า...
ประกาศภายในวันนี้จริง
จะส่งอีเมล์ให้คนที่ผ่านเท่านั้น ไม่ประกาศผ่านหน้าเว็บ  E11
เมล์จะส่งตามลำดับรายชื่อคนสมัคร
ผ่านกี่คน ประกาศถึงกี่โมง ไม่รู้ครับ (แสดงว่าต้องรอชัวร์ยันเที่ยงคืน)  - สอบนักบิน 306-

ปล. คนที่รู้จักในกรุ๊ปติวร้อยกว่าคนยังไม่มีใครได้เมล์ซักฉบับนอกจากเมล์ Ensogo

Offline cantonatt

• ประชาชน
ได้จริงครับ Ensogo จริงๆ
วันนี้ลุ้นทั้งคืน ย้อนกลับไปช่วงเอนท์อีกที (ไม่รู้กี่ปีที่แล้ว5555) - สอบนักบิน 306- - สอบนักบิน 306- O11 O11

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
เหมือนจะทำให้มันดูยากๆโดยไม่จำเป็นน่ะครับ...ลึกลับและมีเงี่ยนงำ SOC1 SOC2 SOC3

Offline yuth

• ประชาชน
ผมได้แล้วนะครับ พึ่งได้เมื่อสักครู่เลย สู้ๆทุกคนนะครับ

• นักรบ
  • **
ผมได้แล้วนะครับ พึ่งได้เมื่อสักครู่เลย สู้ๆทุกคนนะครับ

มีคนได้แล้วคนนึง ยินดีด้วยครับ :D
ขอถามหน่อยครับ สอบห้องไหน เลขที่สอบเท่าไหร่หรอครับ

• ประชาชน

มีคนได้แล้วคนนึง ยินดีด้วยครับ :D
ขอถามหน่อยครับ สอบห้องไหน เลขที่สอบเท่าไหร่หรอครับ
เลขที่ 72 ห้องแรกครับ
« Last Edit: 27 February 2013, 20:09:30 +07 by yuth »

Offline sunny555

• ประชาชน
ยินดีด้วยครับ รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ ข้อสอบรอบเช่้า ทำไปกี่ข้อเหรอครับ มั่นใจสักประมาณกี่ข้อเหรอครับ

ขอบคุณครับ

• ประชาชน
ยินดีด้วยครับ รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ ข้อสอบรอบเช่้า ทำไปกี่ข้อเหรอครับ มั่นใจสักประมาณกี่ข้อเหรอครับ

ขอบคุณครับ
ไม่ได้ทำประมาณสิบข้อครับ ไม่มั่นใจสิบกว่าข้อ แต่ที่มั่นใจไม่รู้ว่าผิดไปอีกกี่ข้อนะครับ

Offline TC_Pilot

• ประชาชน
ได้อีเมลแล้วครับประมาณ20นาทีที่แล้วสู้ๆนะครับเปนกำลังใจให้ครับ

Offline Golfchik

• ประชาชน

• นักรบ
  • **
อยากรู้ครับว่าคนที่ได้เมล์แล้วสอบห้องไหน ลำดับที่เท่าไหร่กันบ้าง จะเช็คกันได้ว่าใครสอบผ่านหรือไม่ผ่าน

• นักรบ
ผมได้เมล์แล้วนะคับ อิอิ มะกี้นี้เอง โอ้ยยย โล่ง นั่งเครียดมาทั้งวัน ขอให้ได้กันเยอะๆนะคับ ผมเป็นกำลังใจให้ทุกคนคับ  E30

• ประชาชน
แปลว่ายังมีการทยอยได้รับเมลล์กันอยู่สินะครับ ไม่ใช่รับทีเดียวตอนก่อนสองทุ่ม

ลุ้นต่อไป  E08

Offline KelVin

• ประชาชน

Airbus

• Guest
คนที่ได้รับเมลแล้วสมัครวันไหนกันหรอครับ

เค้าประกาศตามห้อง หรือวันที่สมัครอะครับ

ขอบคุณครับ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ที่ได้นี่ทำได้กี่ข้อกันครับ

Offline TC_Pilot

• ประชาชน
ได้ตอนทุ่มห้าสิบครับสอบห้อง1401ทำได้เจ็ดสิบกว่าข้อครับเว้นยี่สิบกว่าแต่ที่ทำได้มั่นใจว่าถูกเกือบหมดคือไม่มั่วเลยครับเปนกำลังใจให้นะครับเขาคงทะยอยส่งครับ

Offline kanawut

• นักรบ
ได้ตอนประมาณ 2 ทุ่ม 10 กว่านาทีคับ ทำไปประมาน 94 ข้อ ไม่มั่นใจประมาน 5 ข้อ ที่เหลือก็ค่อนข้างชัวร์คับ สอบห้อง 1402 คับ  E07  สู้ๆ คับ ยังไม่เที่ยงคืนอย่างเพิ่งตัดใจกันนะครับทุกท่าน
« Last Edit: 27 February 2013, 22:28:47 +07 by Hades1989 »

• ประชาชน
ที่ว่าผ่าน 75% 3 คน ได้เมลล์ตอบกลับ มารายงานตัวกันครบแล้วสินะครับ

แล้วที่เหลือล่ะ....

E21 E21 E21 E08 E08 E08

Offline domdome

อย่าเครียดครับ ไม่ได้ก็คือไม่ได้ตั้งใจทำงาน แล้วสู้ใหม่

Offline sunny555

• ประชาชน
อย่าเครียดครับ ไม่ได้ก็คือไม่ได้ตั้งใจทำงาน แล้วสู้ใหม่
ใช่ครับ  แล้วคุณโดม ได้รับเมล์ไหมครับ

Offline domdome

ใช่ครับ  แล้วคุณโดม ได้รับเมล์ไหมครับ

ไม่ได้ครับ 555. กลางปีไปมาเลแหล่ว ไม่ได้ขับขอเป็นผู้โดย เฟิตคลาสแทนนะครับ 55