Author Topic: สอบถามเพื่อนๆครับ Writing ของเพื่อนๆเป็นไงกันบ้างครับ  (Read 8732 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline meenms

• ประชาชน
ผมเห็นคุณสมบัติของผู้สมัครTGข้อนึงว่า good writing ผมอ่านแล้วก็รู้สึกไม่มั่นใจกับข้อนี้เลย O35 ของเพื่อนๆเป็นไงกันบ้างครับ เตรียมตัวในข้อนี้อย่างไรดี O11

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ

Offline textmode

• นักรบ
  • **
มีนิดนึงตอนสอบแอพรอบแรกไงครับ ที่ให้อธิบายคำถามจิตวิทยา อิอิ

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
ช่ายครับ ผมก็ไม่มั่นใจ แต่ถามพี่โอแล้ว Napzoz ก็ไม่มีครับ  E25

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
มีข้อสอบเขียนด้วยหรอ???

ถ้าไม่นับ personality test ตอนรอบเเอพ ก็เเทบไม่ได้เขียนเลยนะครับ

Offline Maverick231

• ทหารเลว
  • *
รอบแอพรอบแรกผมก็เว้นไปเยอะเหมือนกันครับ แปลคำถามไม่ออก แปลออกก็เขียนไม่ค่อยตรงกับใจเท่าไหร่เพราะศัพท์ในหัวมีน้อยเหลือเกิน แต่ก็ผ่านมาได้ครับผมว่าคงไม่ใช้ปัญหาใหญ่สักเท่าไหร่ครับ

Offline meenms

• ประชาชน
ขอบคุณทุกๆคนมากครับ มีกำลังใจขึ้นอีกหน่อย  O07 O07 O07

Offline QNH1013

• ประชาชน
 O07
รอบแอพรอบแรกผมก็เว้นไปเยอะเหมือนกันครับ แปลคำถามไม่ออก แปลออกก็เขียนไม่ค่อยตรงกับใจเท่าไหร่เพราะศัพท์ในหัวมีน้อยเหลือเกิน แต่ก็ผ่านมาได้ครับผมว่าคงไม่ใช้ปัญหาใหญ่สักเท่าไหร่ครับ