Author Topic: พอจะมีท่านไหนช่วยแนะนำเกมฝึกต่อจิ๊กซอว์ไว้เตรียมสอบหน่อยได้ไหมครับ  (Read 5896 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Phew

• Guest
พอจะมีท่านไหนพอแนะนำเกมฝึกต่อจิ๊กซอว์รูปแบบที่ใกล้เคียงใช้สอบนักบิน อาจจะเป็นประมาณแนวๆของโปรฯหรือเวชศาสตร์เอาไว้ฝึกเตรียมสอบหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
ลองเช็คดูก่อนนะคับ ผมรู้สึกว่าหลังๆเค้าจะไม่เอาเกมส์นี้มาเล่นแล้วนะ ตอนผมสอบก็ไม่มี

Phew

• Guest
ลองเช็คดูก่อนนะคับ ผมรู้สึกว่าหลังๆเค้าจะไม่เอาเกมส์นี้มาเล่นแล้วนะ ตอนผมสอบก็ไม่มี

มีครับ.. คือเป็นประมาณว่าโจทย์เป็นรูปหลัก(รูปใหญ่) และมีช้อยส์ให้เลือกประมาณ 6 ช้อยส์ ให้เลือกมา 3 ช้อยส์ที่ประกอบกันแล้วได้รูปใหญ่อ่ะครับ ไม่รู้จะไปหาแบบฝึกอะไรที่ไหนมาฝึก

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ศูนย์หนังสือจุฬา ตรึมครับน้อง พวกสอบ O net A net เชาว์ อะไรเนี่ยแหล่ะ มันหลักการเดียวกันน่ะครับ