Author Topic: สอบถามแนวข้อสอบของบางกอกแอร์หน่อยครับ  (Read 9454 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pike596

• ประชาชน
พอจะทราบไหมครับว่า ควรจะโฟกัสไปที่บทไหนเป็นพิเศษหรือเปล่าทั้ง คณิตและฟิสิกส์

Offline HENDO

• ประชาชน

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ม ต้นครับ เรียนอะไร ไปเอามาทวนไว้ก่อนได้เลย
พอ ม ต้นจบ ก็ต่อของ ม 4 แค่นั้นก็พอละ

Offline pilot07

• ทหารเลว
  • *
ไม่ถึงมี.ปลายใช่ไหมครับ พี่durasail เห็นมีบางคนบอกว่าง่ายกว่าair Asia หน่อย

Offline Last-Call

• ประชาชน
มีใครพอจะทราบหรือไม่ครับ ว่าแบบทดสอบวัดบุคลิกภาพ เป็นแนวไหนครับ จะเป็นแนว TG รอบโปร ที่ให้เขียนบรรยายภาษาอังกฤษ หรือกาถูก/ผิด ครับ
ขอบคุณครับ
 E53

Offline Trinidad

• ประชาชน
มีใครพอจะทราบหรือไม่ครับ ว่าแบบทดสอบวัดบุคลิกภาพ เป็นแนวไหนครับ จะเป็นแนว TG รอบโปร ที่ให้เขียนบรรยายภาษาอังกฤษ หรือกาถูก/ผิด ครับ
ขอบคุณครับ
 E53

ถ้าเป็นอันเดียวกับที่สอบ QP ก็เป็นตัวเลือก ข้อละ 2 ช้อยส์ครับ  ให้เลือกประโยคที่ตรงกับตัวเรามากที่สุด
ได้ยินมาว่ามีประมาณ 200 ข้อครับ ภาษาไทย