Author Topic: เมลตอบกลับจาก PG ได้รับกันรึยังครับ ?  (Read 66916 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilot07

• ทหารเลว
  • *
คุณCann ได้คะแนนโทอิกเท่าไหร่ครับเค้าไล่ส่งจากคนที่คะแนนมากไปน้อยหรือเปล่า

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่น่าจะเรียงตามโทอิคนะครับ ผมยื่นไป 900 กว่ายังเพิ่งได้เมล์เมื่อคืน

Offline domdome

ไม่น่าจะเรียงตามโทอิคนะครับ ผมยื่นไป 900 กว่ายังเพิ่งได้เมล์เมื่อคืน

เยอะไปนะครับ 555

Offline kanawut

No one is perfect ครับ ผมเก่งภาษา แต่แก้โจทย์เลขสู้คุณโดมไม่ได้หรอกครับ  E08

No one is perfect ครับ ผมเก่งภาษา แต่แก้โจทย์เลขสู้คุณโดมไม่ได้หรอกครับ  E08

ไม่จริงค้าบๆๆๆๆ  O01 O01 O01 O34

Offline ZENITHX

• TG SP 2014
  • ประชาชน
สมัคร 17/1/13 ~20:30
เพิ่งได้รับ 19:00 นี้เองฮะ

ทุกท่าน F5 กันรัวๆไปเบยคับ

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ

นิก โหดมากเลยน้องเอ้ยย จัดหนักจริงๆ

Offline noppakul

E08น้ำตาจะไหล ผมได้ตอน 19:41ครับ แค่รอบแรกก็ลุ้นแทบช็อค

Offline k_kub

• ประชาชน
ผมสมัครไปวันที่ 21 ตอนเช้าๆ ได้รับเมวตอบกลับแล้วนะครับ

Offline pilot421

• ประชาชน
ผมยังไม่ได้รับเมลล์เลยคร้าบบ มีใครยังไม่ได้บ้างคับ  - สอบนักบิน 308-

Offline newpilot

• ทหารเลว
  • *
ได้รับแล้วครับ ตอน ทุ่มนึง สมัคร 21 ครับ

Offline Last-Call

• ประชาชน
ของผมยังไม่มาเลย - นักบิน 309-
สมัคร 18

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *
ผมก็ยังไม่ได้ครับ แสงปลายอุโมงค์ริบหรี่่ๆลงทุกที E21

Offline DukeLite

• ประชาชน
ชักระแวงๆ เหมือนกันนะเนี่ย เพื่อนสมัคร 21 มันได้แล้วตอนเย็น

ผมสมัคร 20 ตอนกลางคืน มีแก้นิดนึงวันที่ 22 มันจะเป็นไรไหมเนี่ย - -

O22

ดูใน Junk mail ยังครับ ลองโทรถามบางกอก

• ประชาชน
ผมดูใน junkbox หมดละ ถ้าคืนนี้มันยังไม่มา คงต้องโทรถามพรุ่งนี้แทน

ปล โทรถามไปทาง เบอร์ head office เปล่าคับ ไม่เห็นเบอร์ที่เกี่ยวข้องโดยตรง = ='

คนอื่นๆ ที่ยังไม่ได้ก็ลุ้นๆ ตามๆกันละนะ - -

Offline shinkaikung

• ประชาชน
ได้รับแล้วครับ สมัครวันที่ 20 ได้รับวันนี้ตอน20.37 คร้าบบบ ใครยังไม่ได้รอหน่อยนะครับ คนน่าจะเยอะล่ะคับ O02

มีคนได้เรื่อยๆๆนะครับ มีเพื่อนในกลุ่มผม ได้21.25 21.30 21.40 3 คนเลย รอนะครับ ผมว่ายังไม่ถึง600คนชัวร์

• ประชาชน
ได้แล้ว  O22

ผมเดากลายๆว่า ส่ง email ตามตัว อักษรอะ #_#

• ทหารเลว
  • *
ไม่ทราบว่าชื่อตัวอะไรหรอครับ

• ทหารเลว
  • *
ได้แล้วครับ ดีใจยังยังกะสอบติดเลย E18

Offline Last-Call

• ประชาชน
ของผมมาแล้วววววว กว่าจะมาลุ้นตั้งแต่ยังไม่เริ่มสอบ E30 E25
ผมว่าเค้าเรียงตามคะนน TOEIC นะครับเพราะของผมติด min เลย

Offline eyeshield

• ทหารเลว
  • *
ไม่เกี่ยวกะ โทอิคคร้าบบ ผมได้ 830 ยังพึ่งได้ตอน 4 ทุ่มวันนี้เลย  O08

• ทหารเลว
  • *
800ได้หรอคับ ผมเห็นเค้ารับ650 เลยสอบมาแค่650 O30

Offline xamurai

• ประชาชน
ได้แล้วเหมือนกันครับ ตอน22.24 ลุ้นแทบแย่

Offline chan119

• ประชาชน

Offline Danupol

• ประชาชน
ยังไม่ได้เลยครับ สมัคร 21 เย็น ๆ  E22

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
พรุ่งนี้แล้วสินะครับที่จะเปิดให้เลือกวันยื่นเอกสาร
เค้าอาจจะส่งเมล์ตามลำดับวันที่เราสมัครไปรึเปล่าครับ ผมสมัครไปวันแรกเลย  เมล์ก็ตอบกลับมาวันที่ 24

Offline chanavorn

• ทหารเลว
  • *
ตอนนี้เลือกวันยื่นเอกสารได้แล้วนะครับ

ผมคนแรกวันที่ 7 09:00 เลยครับ  E21  - นักบิน 309-