Author Topic: ความยากของข้อสอบ Bangkok Airways สำหรับ SP ครับ  (Read 11013 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilot07

• ทหารเลว
  • *
พี่ๆเพื่อนๆท่านใดที่เคยสอบ SP ของ Bangkok Airways ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าเนื้อหาคณิตศาสตร์ ที่ออกสอบ ความยากง่ายประมาณการบินไทย หรือ Air Asia ครับ เวลาใกล้เข้ามาทุกทีและเหลือน้อยจะได้เตรียมตัวได้ถูกทางครับ

ขอบคุณมากครับ

Offline ipharn

• ประชาชน
ปูเสื่อรอฟังเหมือนกันครับ  O29

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ป่านนี้คนที่เคยสอบ SP PG เป็นกัปตันกันไปหมดแล้วมั้งครับ ล่าสุดก็นานมากแล้วนะ

Offline pilot07

• ทหารเลว
  • *
สงสัยพี่ๆนักบินในนี้อยู่ TG กันหมดเลยแฮะ  O22
พี่ๆเพื่อนๆที่สอบQP ของPG ข้อสอบคณิตออกระดับไหนเหรอครับ