Author Topic: เรื่องขั้นตอนการสมัคร บากกอกเอร์เวย์คับ รบกวนหน่อย  (Read 6526 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline uuhaku

• ประชาชน
Job Application Code *    
Password *   
Confirm Password *   

ตอนสุดท้ายที่ให้กรอก มันไปเอามาจากไหนเหรอครับ

Employment Advanced Notice *   

มันคืออะไรครับ งง
ใครกรอดแล้วรบกวนแนะนำหน่อยครับ

แล้วจะจ่ายค่าสมัครยังไงหรอครับ
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
พอดีงง มาก ไม่มีบอกเลยว่าขั้นตอนการสมัครต้องทำไง รบกวนด้วยขนะครับ

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
หมายถึงว่า เราพร้อมจะเริ่มงานเมื่อไหร่ครับ กี่วันก็ใส่ไป เริ่มได้ทันทีก็ว่าไป

Offline innyfg

• ประชาชน
บนสุด ID
password กำหนดเองเลยครับ
Employy..... ตาม เม้นบนเลยครับ

ผมสมัครเสร็จมะกี้ ก็งงๆ เหมือนกันว่าแค่นี้เสร็จแล้วหรือ  E22

Offline tee1234

• ประชาชน
Job Application Code *    
Password *   
Confirm Password *   

ตอนสุดท้ายที่ให้กรอก มันไปเอามาจากไหนเหรอครับ

Employment Advanced Notice *   

มันคืออะไรครับ งง
ใครกรอดแล้วรบกวนแนะนำหน่อยครับ

แล้วจะจ่ายค่าสมัครยังไงหรอครับ
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
พอดีงง มาก ไม่มีบอกเลยว่าขั้นตอนการสมัครต้องทำไง รบกวนด้วยขนะครับ

Job Application Code *อันนี้ออโต้ตามหมายเลขบัตรประชาชนครับ ถ้าใครเคยสมัครตำแหน่งอื่นไว้ ก็เปิดอันเก่ามา modify ได้ครับ

password* ตั้งเองตามสะดวกครับ

Employment Advanced Notice * ก็ระยะเวลาที่เราต้องแจ้งให้ทางบริษัทเก่าทราบก่อนจะออกน่ะครับ

ส่วนเรื่องการชำระเงิน เห็นว่าไปชำระวันที่ยื่นเอกสารตัวจริงเลยครับ