Author Topic: บางกอกแอร์เวย์ รับสมัคร QP ด้วยคร้าบ  (Read 8784 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ

Offline Bonji

• ประชาชน
วันนี้ประกาศผลผู้มีสิทธิ์สอบข้อเขียน ใครได้รับเมล์แล้วบ้างครับ

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
 O28
วันนี้ประกาศผลผู้มีสิทธิ์สอบข้อเขียน ใครได้รับเมล์แล้วบ้างครับ

ยังไม่ได้คับ O22

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
ใจเย็นๆคับ รอบที่แล้วกว่าจะเมล์มา2ทุ่มกว่าแน่ะ  O27

Offline hasamu

• ประชาชน
ใครมีติวใหนขอไปด้วยคนครับ ส่งข่าวด้วยนะครับ คร้งสุดท้ายแล้วที่สมัครได้

Offline hasamu

• ประชาชน
ลืมบอกไป 0813553515 นายข้างบน ครับ

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
ยังไม่ได้เมลล์เลยคับ ใครได้รับแล้ว ส่งข่าวด้วยนะคับ
ขอบคุณคับ  O35

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
แนะนำให้ลองโทรถาม HR เค้าเลยดีกว่าครับ อาจต้องรอวันจันทร์ล่ะมั้ง

Offline golf307

• FLY away
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เพื่อนผมส่งข่าวมาว่าได้ E-mail กันแล้วครับ

ลองถาม HR  ดูครับว่าขาดเอกสารอะไรหรือปล่าว.....สู้ๆ
« Last Edit: 19 January 2013, 15:36:53 +07 by golf307 »

Offline Bonji

• ประชาชน
ได้เมลเมื่อวานตอนทุ่มนึงครับ