Author Topic: การอัพสถานะสมาชิกของsp  (Read 6426 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline iahova

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
ไม่ทราบว่าผู้ที่สอบติดsp ไทยแอร์เอเชียสามารถขออัพสถานะสมาชิกได้หรือเปล่าครับ? O35(เห็นแอดมินเขียนไว้ว่าสอบติดsp สามารถขออัพได้)

ขอบคุณผู้ที่มาแถลงไขทุกท่านนะครับ  O07

Offline SkyPass

• ประชาชน
น่าจะการบินไทยนะคุ  O27

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ผมก็อยากให้มีสถานะสำหรับนักบินทุกสายการบินเลยครับ Admin

O07

• ทหารเลว
ตกลงว่ามีแต่การบินไทยonly?? E53

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ตอนแรกทำไว้เฉพาะ TG จริงๆครับ แต่ตอนนี้มี Nok Air, Thai Smile, Thai Air Asia แล้วนะครับ แต่พอดีผมลืมแก้ไขตรงหัวของเว็บน่ะครับ เดี๋ยวจัดการให้เลยครับ E25

• ทหารเลว
โอ้ว. ขอบคุณพี่แอดมินมากครับ  E18