Author Topic: มีแต่คนบอกว่าคนที่เรียนcpl ทุนส่วนตัวยังตกงานกันอีกเป็นร้อยคน แลัวทำไมยังมีคนกล้าเรียนอี  (Read 39308 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับคุณ Xpdr  ผมคิดว่าอยู่หอมี curfew มันก็ดีนะ  ได้ประสบการณ์ใหม่ๆ  ตอนเช้าตอนเย็นก็รถรับส่ง  สบายดีออก

ผมได้ตัวสำรองแอร์เอเชียครับ เรียนกับผลัด 2 (ขอบคุณสำหรับโอกาสครั้งนี้ครับไทยแอร์เอเชีย)

Offline Xpdr

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว
งั้นก็อยู่หอยาวเลยครับ ก็เป็นประสบการณ์ที่ดีครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ได้ทำตามความฝันเลย ตอนผมอยู่ก็ทันกับTAA รอบที่แล้ว จบออกมาไล่ๆกัน เฮฮาทั้งนั้น

เริ่มเรียนเมื่อไหร่เหรอครับ รีบๆจบมาแล้วเจอกันบนฟ้านะครับ  E25

Offline tempa44

• ประชาชน
สอบถามนิดนึงครับ พอมีใครทราบบ้างว่า CPL ที่เรียนวันธรรมดา ช่วงเย็น + เสาร์อาทิตย์ มีที่ไหนเปิดบ้างครับ

Offline royalskyaviation

• ทหารเลว
  • *
ที่ Royal sky ไม่ได้สอนแค่ Part Time นะคะ เราสอน ทั้ง Full Time และ Part Time ค่ะ

และโรงเรียนก็มีมาตรฐานจากกรมการบินพลเรือน

มีศิษย์เก่าทำงานทั้ง การบินไทย นกแอร์ แอร์เอเชีย บางกอก

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 090 4084542