Author Topic: สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ  (Read 10478 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ขอบคุณแอดมิน ที่ทำเวปดีๆเพื่อคนตามหาฝันทุกคนแบบนี้ขึ้นมา ขอให้ทุกท่านสมหวังทุกสิ่งอย่าง ตามฝันกันให้สำเร็จทุกคน สมปรารณา และปฎิบัติการบินด้วยความปลอดภัยทุกท่านครับ HAPPY LANDING AND HAPPY NEW YEAR ครับ

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
สวัสดีปีใหม่ครับพี่ pilotguide และเพื่อนล่าฝันทุกคน ขอให้มีพลานามัยแข็งแรงมีสติปัญหาพร้อมที่จะฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ..ด้วยกันอีกปีนึง ^^ happy new year all guy :)  E18 E18 E18

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
ขอขอบคุณพี่ pilotguide และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ช่วยเหลือกันมาตลอดครับ Happy New Year

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
สุขสันต์วันปีใหม่ครับทุกๆคน   E18

Offline moddy88

• StudentPilot
  • ทหารเลว
 E25 E25 E25

สวัสดีปีใหม่ครับ ให้สุขภาพแข็งแรงกันทุกๆ ท่าน

Offline noppakul

Happy New Year 2013 ทุกๆท่านครับ ขอให้มีกำลังใจสู้ต่อไปในปีหน้า ความฝันเป็นของคนที่ไม่รู้จักแพ้

Offline pineapple

• ทหารเลว
  • *
สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ  E07

ขอบคุณเว็บสักนิด พี่pilotguide และเพื่อนๆ ทุกคนครับ สำหรับการช่วยเหลือและแบ่งปันประสบการณ์ให้แก่ผู้ที่มีความฝันเดียวกัน
ขอให้ปีหน้าเป็นปีที่สมหวังสำหรับทุกคนครับ

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
สวัสดีปีใหม่คร้าบบบบบบบบบบบบ

ขอให้เวป saknid อายุมั่นขวัญยืนนนน เป็นที่พักพิงของคนที่มีฝันอยากเป็นนักบินตลอดไปงับ

โชคดีมีความสุขปีใหม่งับบบบบบบบบบบบ

Offline iahova

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
 E07 สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ สักนิด.com อายุมั่นขวัญยืน อยู่กับนักล่าฝันทุกท่านไปอีกนานๆครับ E30

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ขอบคุณทุกคนด้วยครับที่เข้ามาเติมสีสันให้กับเว็บเรา
กำลังพลเราน้อยไปนิด ใครโพสต์อะไรได้ ก็เอามาโพสต์เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจคร้าบ ^^ E18

Offline Topview

• TAA-CoPilot
  • นักรบ
สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะครับ  E18 E18

ขอให้เว็บ saknid.com อยู่จนกว่าสมาชิคในเว็บได้เป็นนักบินกันครบทุกคนนะครับ E47 E47

Offline Admin

• Administrator

ลอกเค้ามาอ่ะ อิอิ ^^ E33

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
สวัสดีปีใหม่ชาว saknid.com ทุกคนครับ ขอให้ปีนี้เเละปีถัดๆไปเป็นปีที่ดีสำหรับทุกท่าน เดินทางปลอดภัย ร่างกายเเข็งเเรง ร่ำรวยเงินทอง
สำหรับผู้ที่ตามฝันอยู่ ขอให้ประสบความสำเร็จในเร็ววัน สาธุุ