Author Topic: ใครพอทราบกำหนดการรับสมัครนักบินบ้างครับ  (Read 5068 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Eak Ekachai

• ทหารเลว
  • *
ใครพอทราบช่วงรับสมัครนักบินปี 2013 บ้างครับ
ปกติจะเป็นช่วงเมษาใช่ไหมครับ
พอดีโลกยังไม่เเตก เลยอยากทำตามฝันต่อครับ...
 E47 E47 E47

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
สู้ๆนะครับ ผมคนนึงที่จะสอบ 2013 โชคดีครับผม O29

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ดีมากน้อง ทำเลยๆ ช่วงนี้ก็เตรียมตัวได้เลยนะครับ เวลามันผ่านไปเร็วเหมือนโกหก

Offline skykick59

• ประชาชน
เวลาผ่านไปเร็วมากจริงๆครับ เคยคิดว่าเหลือเวลาเตรียมตัวเยอะ พอรู้ตัวอีกที ก็ใกล้จะรับสมัครแล้วครับ