Author Topic: ติวดีมั้ย?  (Read 10076 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ipharn

• ประชาชน
 - สอบนักบิน 308- - สอบนักบิน 308- - สอบนักบิน 308- ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจละครับว่าจะอ่านทัน ถ้าติวจะดีมั้ยครับ รอบแรกอ่ะครับผม  O19

Physics Math Eng ที่เคยช่ำชองเมื่อเกือบ 10 ปีที่แล้ว ตอนนี้ส่งกลับคืนครูหมดทุกเล่มแล้วอ่ะครับ  O32

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ
ก็ถ้าไม่เกินกำลังทรัพย์ก็ไปติวก็ไม่เสียหายครับ ได้รู้จักเพื่อนๆ ได้รับรู้มุมมองๆหลากหลาย ก็ำด้ประสบการณ์ไปอีกแบบ

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
กำลังอยากเปิดติวเรย อิอิ แต่ตอนนี้ยังไม่พร้อม ไปหาที่เรียนที่อื่นก่อนละกันนะครับ
ไว้พร้อมจะรีบมาแจ้งเรย ^^

Offline Witski

• StudentPilot
  • ประชาชน
ผมว่าลองปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆที่ผ่านมาแล้วดีมั้ยครับ สำหรับรอบแรกว่าควรเตรียมตัวยังไง เพราะสุดท้ายแล้วก็ขึ้นอยู่กับการฝึกฝนของเรานะครับ

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
สู้ๆครับ ผมก็จะสอบปีหน้าเหมือนกัน อ่านหนังสืออย่างหนักทุกวัน เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
กำลังอยากเปิดติวเรย อิอิ แต่ตอนนี้ยังไม่พร้อม ไปหาที่เรียนที่อื่นก่อนละกันนะครับ
ไว้พร้อมจะรีบมาแจ้งเรย ^^

พี่เป๋งนัดน้องๆมากินข้าวดีกว่าไหมอ่ะ?   O07

Offline iManiac

• ทหารเลว
  • *
ผมก็ว่าจะติวเหมือนกัน อ่านเองไม่ไหวแร้ว.. แต่ปัญหาคือติวไหนดี.. ครูดี เพื่อนเยอะ ได้มุมมองหลากหลาย ยังคิดไม่ออก

Offline ipharn

• ประชาชน
เอางี้คับ เรามานัดกินข้าวกันก่อนดีกว่า มีอะไรจะได้แชร์กันครับ  O29 น้อยสุดก็อยากได้ feedback จากเพื่อนที่ไปเรียนบ้างว่า ติวแล้วเป็นไง โอมั้ย หรือไม่โอ ประมาณนั้นคับ

ใครว่างนัดวันเลยดีก่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ เรื่องกินนี่ขอให้บอก ฮ่าๆๆๆ