Author Topic: พรุ่งนี้สอบข้อเขียน PG แล้ว  (Read 32822 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilot07

• ทหารเลว
  • *
คุณ OUNPUG ได้QP บางกอกแล้วใช่ไม๊ครับยินดีด้วยครับ
ผมเพิ่งสอบSP วันนี้ทำได้ประมาณ50ข้อที่เหลือไม่ได้มั่วไม่รู้ว่าทางบางกอกมีเกณฑ์รับรอบแรกอย่างไร

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
« Last Edit: 18 February 2013, 10:59:48 +07 by ounpug »

Offline FinalDream

• ประชาชน
QP เกณฑ์ผ่านรอบแรก 80% ครับ
สำหรับ SP ก็ไม่แน่ใจนะ คงไม่หนีกันหรอก
ยังไงก็ขอให้สอบผ่านนะคับ สู้ๆ

ยินดีด้วยนะครับคุณ ounpug

ว่าแต่ QP บางกอกรอบนี้ สรุปแล้วสมัครสอบทั้งหมดกี่คนและผ่านรอบสุดท้ายกี่คนครับ

ปล. อยากประสบความสำเร็จเหมือนคุณ ounpug บ้างจัง