Author Topic: ใครมา สบพ. 3/12 นี้ เอาสตั๊ดมาด้วยครับ :)  (Read 7278 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
MPL5 (CATC MPL4) ใครมา สบพ. แล้วเล่นบอล เอารองเท้า+ชุดกีฬามาเผื่อด้วยครับ ที่นี่เราจะเล่นบอลกันทุกเย็นวันอังคาร/พฤหัส เป็นสนามหญ้าเทียม เล่นกับเพื่อนๆAP+HP+พี่ๆฝ่ายช่างครับ จะช่วยให้ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆในโรงเรียนได้เร็วขึ้นด้วย

Offline อยากเป็นกัปตัน

• ทหารเลว
อิจฉาจัง อยากเตะบอลทุกเย็นบ้าง   E08

ป.ล. ผม BAC ครับ

Offline SatoBall

• ทหารเลว

Offline neung911

• ประชาชน
"อดทน"นะครับพี่

ประโยคนี้คุ้นๆ นะครับ อิอิ

Offline Spineker

• ประชาชน
ผม Ap89 รู้สุึกจะไปพร้อมกัน ดีเลยครับกำลังจะหาที่ออกกำลังกายพอดี พึ่งรู้ว่ามีสนามที่นั่น SOC1

Offline WL

• นักรบ
ผม Ap89 รู้สุึกจะไปพร้อมกัน ดีเลยครับกำลังจะหาที่ออกกำลังกายพอดี พึ่งรู้ว่ามีสนามที่นั่น SOC1
ดีครับ จะได้มีคนเล่นเยอะๆ
จริงๆไม่ใช่สนามของ สบพ. ครับ เราไปเช่าเค้าเล่น :)