Author Topic: (หมด ขอปิดกระทู้ครับ)  (Read 13163 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
หมดละครับ

Thank you saknid.com
« Last Edit: 24 March 2013, 23:51:25 +07 by TK »

Offline au

• ทหารเลว
  • *
pm ไปแล้วไม่ทราบได้รับหรือเปล่าครับ

jason

• Guest
แสกนชีตเป็น PDF และส่งเป็นไฟล์ไม่ได้หรือ

Offline TK

• นักรบ
pm ไปแล้วไม่ทราบได้รับหรือเปล่าครับ

ํInbox ของคุณ au เต็มนะครับ

Offline TK

• นักรบ
แสกนชีตเป็น PDF และส่งเป็นไฟล์ไม่ได้หรือ

ขอโทษจริงๆครับ ความหนาของชีทเอามาเรียงกันประมาณ 1 นิ้วครึ่ง ไม่มีเวลา เเละปัญญาเเสกนให้จริงๆครับ
มาเอาไปซีร็อกเอง เเละเอามาคืน ฟรี

« Last Edit: 21 November 2012, 18:15:36 +07 by TK »

Offline au

• ทหารเลว
  • *

ํInbox ของคุณ au เต็มนะครับ

ขอโทษทีครับ ตอนนี้ว่างแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
copy ครั๊บ รบกวน PM วิธีติดต่อให้หน่อยนะครับพี่  O05 O05 O05

jason

• Guest
สงสัยต้องไปเอา

Offline TK

• นักรบ
copy ครั๊บ รบกวน PM วิธีติดต่อให้หน่อยนะครับพี่  O05 O05 O05

ติดต่อทาง pm นัดเวลาเลยครับ เเต่ต้องต่อคิวนะครับ
ว่างวันธรรมดา 10.00-17.00 เอาไปซีเองเเละเอามาคืนครับ
ไม่มีค่าใช้จ่าย

Offline sujitra89

• ประชาชน
ขอรายละเอียดด้วยคนค่ะ pm วิธีติดต่อมาทาง inbox หน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ ^^

Offline TK

• นักรบ
มี softfile พวกความรู้ทั่วไป ประวัติ tg เเชร์ให้ครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย ใครอยากได้ pm หรือ ทิ้งเมล์เอาไว้ละกัน
กรุณา clear inbox ด้วยครับ เพราะต้องส่งหลายเมล์เเละบาง file ค่อนข้างใหญ่
 E18 E18 E18

Offline blackhawk

• ประชาชน
รบกวนpm วิธีการติดต่อด้วยครับ. ขอบคุณครับ สนใจทางไปรณีครับ

Offline TK

• นักรบ
หมดเเล้วครับ
ขอบคุณ Saknid.com
« Last Edit: 21 November 2012, 15:51:31 +07 by TK »

Offline TK

• นักรบ
ขอปิดกระทู้ครับ
« Last Edit: 24 March 2013, 23:51:42 +07 by TK »