Author Topic: SP TAA 2012  (Read 47808 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline BaBeBoy

• ประชาชน
 E07 ... มีใครได้ยินข่าวบ้างมั้ยครับ ว่าจะประกาศผลเมื่อไหร่

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
ตามกำหนดการ 19 ครับ  แต่ตามจริงไม่ทราบ  แต่เมื่อวานเข้าไปถามเจ้าหน้าที่ที่เวชศาสตร์มาได้ความว่า ตอนนี้เวชศาสตร์ส่งผลสอบไปให้ทางคณะกรรมการคัดเลือกของแอร์เอเซียแล้วครับ

• ประชาชน
ขอบคุณสำหรับอัพเดทครับ  E30

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
พี่ไบร์ท ข่าวกรองดีจริงๆครับ สายเยอะจริงๆ ขอให้พี่โชคดีครับผม!!

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ไม่รู้ว่าประกาศเมื่อไหร่ รู้แต่รับเยอะขึ้นกว่าเดิมเยอะอ่ะครับ

• นักรบ
พี่ไบร์ท ข่าวกรองดีจริงๆครับ สายเยอะจริงๆ ขอให้พี่โชคดีครับผม!!

ไม่ได้ข่าวกรองดีอะไรหรอกครับ อิอิ   ก็เดินดุ่ยๆเข้าไปถามเจ้หมวยแกเลยนั่นแหละ  พอดีไปถามแกเรื่องใช้ผลสอบกับไทยสไมล์ด้วย  เลยรวดถาม E47

Offline Topview

• TAA-CoPilot
  • นักรบ
ตามกำหนดการเดิม วันนี้จะประกาศผลสอบเวชศาสตร์นะครับ มาลุ้นกันว่าจะประกาศหรือเปล่า  O11 O11
http://thaiairasia.co.th/pilot/schedule.pdf

• ประชาชน
ลุ้นมาครึ่งวัน ยังเงียบกริบอยู่เลยคร้าบ  - สอบนักบิน 304-

Offline maetukkae

• ประชาชน
มีแต่คนรอลุ้น  O30

ออกซักทีเถิด O11 O11

Offline Hookroo

• ประชาชน
เนื่องจากมีเหตุขัดข้องบางประการ ทางบริษัทไทยแอร์เอเชีย จำกัด ขอแจ้งเลื่อนวันประกาศผล Student Pilot 2012 รอบเวชศาสตร์ จากกำหนดการเดิมวันที่ 19 พฤศจิกายน 2555 เป็นวันที่ 19 ธันวาคม 2555

จาก facebook TAA pilot recruitment ครับ

• ประชาชน
อีกเดือนนึง นานมว้ากครับ ... สงสัยจะรับ QP ก่อนแน่เลย แล้วค่อยมาดูจำนวนขาดเหลือที่จะรับ SP ...  O11

• นักรบ
อยากรู้จุงเบยว่าเหตุขัดข้องประการใดหนอ??? E06 E06

รอจนจะเปื่อยละ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
เค้าไม่ว่างน่า อย่าคิดมาก 40 คนครับ น้องๆ

Offline moddy88

• StudentPilot
  • ทหารเลว
วันนี้ตอนไปตรวจ Drug Test ได้ยินพี่พยาบาลบอกว่า ยังตรวจไม่เสร็จ ครับ

• ประชาชน
 - นักบิน 305- รอมาครบ 2 อาทิตย์พอดี ... ต้องอดทนรอกันต่ออีก 2 อาทิตย์นิดๆ  O08
อยากรู้จัง เพื่อนๆ countdown แบบผมกันบ้างมั้ยคร้าบ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ผมว่ามีคน count down แบบคุณBaBeBoyอยู่แล้วแหล่ะครับ   แต่ไม่ใช่ผมเพราะผมนอน  E46 รอ

ประกาศก่อนวันที่ 19 ธคหน่อยเถอะคร้าบบบ  ผมเกาจนเป็นแผลหมดแล้ววว   O07

ปล. ขอเสียงคนที่กำลังรอฟังผลสอบไทยแอร์เอเชียหน่อยครับ  ยังเหลืออยู่กี่คนคร้าบ?

Offline FWIC

• ประชาชน
 E07 ทางนี้ 1
เกาจนเป็นแผลแล้วเช่นกัน

• ประชาชน
เกาจนข้างหน้าก็เป็นแผลแล้วครับ E47

Offline skyrocky

• ประชาชน
เกาเก๊าเกา  O37

Offline iahova

• ทหารเลว
อีกสองวัน......... - นักบิน 305-

O01

• นักรบ
อีกหนึ่งวัน - นักบิน 307- - นักบิน 307-

• ประชาชน
ปีที่แล้ว มีโทรมาบอกล่วงหน้าก่อนประกาศสำหรับคนที่ได้ ... ปีนี้ยังไม่มีใครได้รับโทสับใช่มั้ยครับ ... ผมล่ะกัวเจงๆ  - สอบนักบิน 306-

ปีที่แล้ว มีโทรมาบอกล่วงหน้าก่อนประกาศสำหรับคนที่ได้ ... ปีนี้ยังไม่มีใครได้รับโทสับใช่มั้ยครับ ... ผมล่ะกัวเจงๆ  - สอบนักบิน 306-

เมื่อสักครู่ผมได้รับโทรศัพท์แล้วครับ  คนโทรเป็นผู้หญิง  เขาบอกว่าผ่านแล้ว  E18

แฟนผมโทรมาบอกว่าเมื่อกี้ขับรถผ่านร้านส้มตำแล้ว  O30  ฮ่่าๆ  ยังไม่ประกาศผลครับ  ผมแค่แกล้งให้คิดไปเอง

• นักรบ
ปีที่แล้ว มีโทรมาบอกล่วงหน้าก่อนประกาศสำหรับคนที่ได้ ... ปีนี้ยังไม่มีใครได้รับโทสับใช่มั้ยครับ ... ผมล่ะกัวเจงๆ  - สอบนักบิน 306-

เมื่อสักครู่ผมได้รับโทรศัพท์แล้วครับ  คนโทรเป็นผู้หญิง  เขาบอกว่าผ่านแล้ว  E18

แฟนผมโทรมาบอกว่าเมื่อกี้ขับรถผ่านร้านส้มตำแล้ว  O30  ฮ่่าๆ  ยังไม่ประกาศผลครับ  ผมแค่แกล้งให้คิดไปเอง

เท่าที่รู้มา มีบางคนได้รับโทสับแล้วจริงๆนะครับ ตั้งแต่เมื่อวาน แต่ไม่ใช่ผม5555

Offline kanawut

บลัฟกันเข้าไป 55555

Offline pineapple

• ทหารเลว
  • *
 O20 ผลออกมาแล้วนะครับ !!!!

ที่บ้านต้นมะม่วงออกผลแล้วจ้า  O02 ดีใจจังเลย

• ประชาชน
ออกแล้วคร้าบ ออกแล้วครับ  E30

ออกไปทำงานแล้วนะครับ ค่อยไปลุ้นที่ทำงาน E06

โดนแกล้งคืนแต่เช้าเลยตู   E46

• นักรบ
แต่ละคน 

เง้ออ    เครียดด E21

• ประชาชน
7 Members and 23 Guests are viewing this topic.

ผู้ชมเนืองแน่น

E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46 E46