Author Topic: จำเป็นมั้ยครับที่นักบินต้องหน้าตาดี????  (Read 15082 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
สืบเนื่องมาจากงานเสวนาวิชาชีพที่ม.รังสิตหน่ะครับ
สังเกตุว่านักบินส่วนใหญ่หน้าตาดูดีหน่ะครับ....... O29

ปล.อาจจะไร้สาระแต่มีสีสันนะครับ

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ยืนยันครับนักบินไม่จำเป็นต้องหน้าตาดีครับ  O29
เเต่เผอิญว่าส่วนใหญ่ของนักบินหน้าตาดีเท่านั้นเองครับ O10

Offline neshi

• ประชาชน
ผมอยากเป็นนักบินมาก...

และไม่เคยคิดว่าหน้าตาไม่ดีจะเป็นอุปสรรคนะ

เหอะๆๆ  O11

Offline ViNcEnT

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
 E39 E39 E39หน้าตาแย่หมดสิทธิ์เลยนะเนี่ย มิน่านักบินต้องหน้าตาแบบดารา 555

Offline FP 1

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
กระทู้นี้ตั้งมาทดสอบว่านักบินมันหลงตัวเองกันใช่หรือเปล่าวะเนี่ย

จริงๆแล้วอาจจะเป็นการทำวิจัยเรื่อง "นักบินหลงตัวเองจริงหรือไม่" อยู่ก็ได้

E47

Offline omskygangster

• ATT01/08

Offline earthwormz

• ATT02/08
แรกๆ จะหน้าตาไม่ดี พอเปนนักบินจะหน้าตาดีไปเองแหละครับ

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
กระทู้ " ดัก " เห็นๆ................. O30
เอ้า นักบินคนไหนหน้าตาดีมาตอบด่วนครับ................... เค้าต้องการคำตอบครับ

Offline meenoi

• ATT01/08
ถ้าคิดถึงนักบิน..ให้คิดถึงพี่ก้อง สหรัถ ในสงครามนางฟ้าไว้ครับ   - นักบิน 301-

Offline Zeus

• ATT01/08
ถ้าคิดถึงนักบิน..ให้คิดถึงพี่ก้อง สหรัถ ในสงครามนางฟ้าไว้ครับ   - นักบิน 301-
E11
ล่อเป้ามาเลยนะกระทู้เนี้ย

Offline eek

• Slum CluB
  • ประชาชน
  • *
durasail นี้ตอนอยู่มหาลัยหล่อมากครับ E06

Offline teptawat

• ATT02/08
  • นักรบ
จำเป็นสิครับ ตอนนี้พี่โคตรหล่อเลย E11

Offline Tonti

• ATT01/08
หน้าตาดีไม้ดีไม่รู้
แต่ตอนเข้าซิมเนี่ย เห็นอมทุกข์ หมองๆกันทุกคนเลย
ยิ่งมา Route trainเนี่ย
ราศีไม่จับเลยคราวนี้  O23

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
โอเคเลยครับ...ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับที่ให้ความร่วมมือกับงานวิจัย เหอๆ - นักบิน 301-

โหะๆ O28

ขำๆหน่ะครับ แก้เครียดกันไป อิอิ  O30

Offline icando

• ประชาชน

Offline kangaroo

• ประชาชน
ไม่จำเป็นครับ ผมเอารุ่นพี่ผมเป็นประกันคนนึงล่ะ  E47 แต่เอ......ไหงสาวติดตรึมล่ะ E39