Author Topic: ช่วยบอกหน่อยครับ  (Read 7828 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline first.canoe

• ประชาชน
ผมสูงแค่ 164 อยากเป็นนักบินมากเลย พอจะเป็นได้ไหมครับ (สมส่วน)
« Last Edit: 02 February 2009, 00:25:43 +07 by DuraSail »

Offline panyoy

• เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา
ไม่ได้ครับ รุ่นน้องพี่สอบผ่านหมด แต่เขามาบอกตอนหลังว่าตกส่วนสูง  - นักบิน 309-
ขาดแค่สองเซ็นต์ คือหาทางยืดดีกว่าครับ ของน้องขาดเซ็นเดียวเอง

Offline peng_117

• Administrator
  • นักรบ
ตามกฎที่ตั้งไว้ ก็เป็นไปตามที่ panyoy บอกน่ะครับ

Offline Dexa

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ก่อนตรวจร่างกาย นอนเยอะๆ
ที่โบราณว่า นอน จน สันหลังยาว ใช้ได้จิงๆ

และที่สำคัญ ถ้าโชคดี ได้วัดตอนเช้า จะดีมาก
ความสูงคนเรา ตอนเช้า จะสูงกว่า ปกติ 2 เซ็น เลย
แล้วอยู่ๆ มันจะหดไป ในตอน บ่าย

Offline first.canoe

• ประชาชน
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
แล้วผมควรจะไปลองสอบดีไหมครับ

Offline golf307

• FLY away
  • ขุนศึก 9 ทัพ
 O01   แต่เท่าที่ผมรู้ QP ของ TG ไม่ได้กำหนดความสูง