Author Topic: Phuket  (Read 10644 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Tonti

• ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ตรูเริ่มให่ก่อนเลย
พอดีมีเพื่อนบ้านอยู่ที่นั่นคร้าบผม
เที่ยวกลางคืนไปถามหาร้าน "กทม."
ตอนไปร้านยังปิดอยู่ เพราะโดนตำรวจสั่งปิดไปสองอาทิตย์ เนื่องจากมีเหตุขัดข้องทางเทคนิค คือมีคนยิงกันวันปีใหม่ก้า
แต่เพื่อนบอกว่าที่นี่แจ๋มสุดแล้ว แนวๆ นั่งเล่น เอกมัยน้าก้า
มีอีกที
ไปร้าน SOFA อันนี่ไปสัมผัสมาแล้ว ก็แนวๆนั่งเล่นน้าก้า ไปก็ถามหาโต๊ะ 3 4 5 6 จะได้ๆที่นั่งติดเวทีวิวดีๆน้าคร้าบ
ส่วนพวกเน เติร์ก และพี่กอล์ฟที่ชอบแบบหลังแท็งค์
ผมแนะนำ FANTACIAนะคับ

Offline GForce

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
tonti ใส่ชื่อผมเกินมาด้วยครับ ขอตัดออกนะครับ  O31

Offline earthwormz

• ATT02/08
ภูเก็ตเหรอ ต้องไปกินนี่นะ บะหมี่จิรายุ หมี่ต้นโพธิ์ หมี่เช้ก ร้านโอ๊ะเอ๋ว แต่ถ้าที่เที่ยวกลางคืนไม่เคยไปหวะ อิอิ เกิดเป็นคนภูเก็ต แต่เที่ยวแต่กลางวัน O15

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ชอบกิน หมี่สะปำอ่ะ อร่อยดี ถูกด้วย
อยู่ตรงแยกสะปำพอดีเลยอ่ะ (แต่ไม่รู้ไกลจากโรงแรมหรือเปล่านะ)
กินบ่อยมากตอนไปทำงานที่ภูเก็ต

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
ไป Surf ที่กะตะ เอาบอรด์ที่ร้าน นอติลุส สุดหาดกะตะ มีครบทุกแบบ...........  O02

Offline earthwormz

• ATT02/08
หมี่สะปำไกลโรงแรมเลยแหละพี่