Author Topic: แนวตัวอย่างคำถาม ที่ควรเตรียมไปสอบรอบโปร จากหนังสือ I'm Pilot ครับ  (Read 19427 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
เห็นหลายๆท่านกำลังจะสอบลองเตรียมคำตอบไว้เป้นแนวทางนะครับ

• ราชาเทวะ
เนื่องจากหลายๆท่านหาซื้อไม่ได้แล้วเลยขออนุญาตนำมาลงเพื่อเป็นวิทยาทานนะครับ สู้ๆครับ ทุกท่าน

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.

• ราชาเทวะ
คุณ pilotguide คือ คุณ hannibal แห่ง AA ใช่มั้ยครับ
ไม่ใช่ครับพี่ ยังงัยก็ฝากตัวด้วยนะครับผม

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ

• ราชาเทวะ
77 Have you ever broken the law?

อันนี้ผมทำบ่อย  O37

การตอบคำถามเรื่องนี้ต้องระวังนะครับเพราะเป็นประเด็นละเอียดอ่อน โปรจะคิดว่าเราไปเข้า 1 ใน Bad Attitude Hazard ของนักบินซึ่งอันตราย Anti Authority นะครับ

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
หลักๆคือถามตามนี้ใช่ไหมครับ...แล้วนอกเหนือจากนี้มีอะไรพิเศษไหมครับ (แบบพวกคำถามลองใจน่ะครับ)

แล้วเกมนี่ยากมากรึเปล่าครับ ทำไม่ได้หรือทำได้น้อย มีสิทธิ์ผ่านไหมครับ

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ทำมายไม่ไปฝากกับเวปนอกล่ะคร้าบ  E08 มันใช้ Bandwidth เยอะอ่าาาาาาา

อ่านวิธีการโพสต์รูปได้ที่นี่เลยครับ
วิธีการโพสต์รูป

• ราชาเทวะ
ขออภัยแออดมินด้วยครับ พอดีไม่ได้ดูก่อนว่าควรจะฝากเวปนอกเด๋วยังงัยลบได้เลยครับเด๋วไปโพสให้ใหม่จากเวปฝากรูปครับ

Offline tempa44

• ประชาชน

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ขออภัยแออดมินด้วยครับ พอดีไม่ได้ดูก่อนว่าควรจะฝากเวปนอกเด๋วยังงัยลบได้เลยครับเด๋วไปโพสให้ใหม่จากเวปฝากรูปครับ

ขอบคุณครับ คุณ pilotguide ลองโพสใหม่ดูนะครับ ขออนุญาตลบไปก่อนนะครับ อันนี้ O07