Author Topic: จ้าง "นอร์ทบริค" เอกซเรย์สุวรรณภูมิ  (Read 5557 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

ขอบคุณ www.ThaiAirways.com และ ไทยรัฐ ฉบับวันที่ 8 Oct 12 หน้า 9

รันเวย์ที่ทำไป (19L) ก็ออกมาดูดีนะครับ เรียบดี ไหนๆก็จะจ้างมาแล้ว ช่วยขยายออกไปทำที่ Taxiway ด้วยเลยได้ไหม ยังกะคลองเลยตอนนี้ ปูคอนกรีตไปเลยเพ่ ลงทุนหน่อย

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ

ขอบคุณ www.ThaiAirways.com และ ไทยรัฐ ฉบับวันที่ 8 Oct 12 หน้า 9

รันเวย์ที่ทำไป (19L) ก็ออกมาดูดีนะครับ เรียบดี ไหนๆก็จะจ้างมาแล้ว ช่วยขยายออกไปทำที่ Taxiway ด้วยเลยได้ไหม ยังกะคลองเลยตอนนี้ ปูคอนกรีตไปเลยเพ่ ลงทุนหน่อย

ขอออกเสียงด้วยคนครับ หลับๆอยู่ดีๆ ถึงสุวรรณภูมิปุ๊บรู้ปั๊บ  E08 นึกว่าสนามแข่งวิบาก