Author Topic: สอบเวชศาสตร์การบิน รบ.ภูมิพล  (Read 7587 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nevergiveup

• ทหารเลว
  • *
รบกวนขอข้อมูลและคำแนะนำในการเตรียมตัวสอบเวชศาสตร์การบินจากท่านผู้ที่เคยสอบและกำลังเตรียมตัวสอบด้วยครับว่าควรเตรียมตัวอย่างไหรอ่านหนังสือทำแบบฝึกหัดแบบไหนแล้วสอบ aptitude ยากมั้ยเจออะไรมาบ้างแล้วสอบกับนักจิตวิทยาทำกิจกรรมอะไรบ้าง เดินจุดโหดแค่ไหน ควรจะไปติวหรือไม่แล้วมีผลดีผลเสียยังไงเวลาสอบ
ถ้าถามซ้ำขออภัยด้วยครับ
ขอบคุณครับ

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
อ่านที่ห้องการบินไทยเลยครับ
« Last Edit: 26 September 2012, 12:03:37 +07 by euronemous »