Author Topic: เรียนที่ bac ต้องมาอยู่ที่โรงแรมทุกคนเหรอครับ  (Read 9373 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline no.13

• ประชาชน
พอดีบ้านอยู่ไม่ห่างเท่าไหร่  ขอบคุณครับ... - นักบิน 305-

Offline ftr_toulouse

• ATT01/08
  • นักรบ
จากประสบการณ์  ที่ผ่านมา  คำตอบคือใช่ครับ....  ทั้งทุนส่วนตัวและ ทุนสายการบิน...  คาดว่าทางโรงเรียนต้องการ  ให้เราสนิทกัน  อ่านหนังสือด้วยกัน  ไม่ได้กินเหล้าหลังเลิกเรียนทุกวัน  เล่นเกมออนไลด้วยกันทุกวัน  ออกกำลังกายกันทุกวัน...   ถ้าข้อมูลผิดพลาดก็ขอโทดด้วยน๊า  นานมาละ..อิอิ   O10

Offline Topaz

• ATT02/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
  • หากหมูบินได้ดั่งนก หมูจะบินไปหาหมูน้อย
ไอ้เล่นเกมส์ด้วยกันทุกวันนี่แน่นอนครับ O29
แต่ไอ้อ่านหนังสือด้วยกันนี่ ผมแทบไม่เคยเลย O08  O30

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
กินเหล้าทุกวันนี่ขอค้านครับ พูดแบบนี้เสียชื่อเสียงครับ
จริงๆแล้ว มันเป็นเบียร์ครับที่กินทุกวัน O30

Offline no.13

• ประชาชน
แล้วอย่างนี้ได้เจอแฟนกันมั่งหรือเปล่าครับ หรือปล่อยกลับบ้านทุกเสาร์-อาทิตย์? O01

Offline meenoi

• ATT01/08
แล้วอย่างนี้ได้เจอแฟนกันมั่งหรือเปล่าครับ หรือปล่อยกลับบ้านทุกเสาร์-อาทิตย์? O01

ให้แฟนมาหาสิครับ
ระดับอย่างเรา  O28

Offline HarU

• ATT01/08

E30 E30 E30

Offline Dan

• ATT01/08

แล้ววันนั้นใครถามทางกรูฟะ