Author Topic: SP AIRASIA กรอกเลขที่บัตรประชาชน ตรวจสอบว่าใครมีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ได้แล้วนะครับ  (Read 41001 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline drano

• TG SP 2014
  • ประชาชน
จากที่แอบดูมานาน :)
ตอนนี้มีใครที่ TAA ติดต่อมาบ้างแล้วบ้างคับ

ของผมตอนนี้ หน้าเวปบอกว่า congratulation
แต่ยังไม่มีใครติดต่อมาเลยคับ....

เอ้ ข้อมูลการสอบ TAA เช่นรอบต่อไป เป็นอย่างไรนี่หายากจัง (เท่าที่ลองหาดู)
ขอถามในนี้เลยละกันครับ
มันมีกี่รอบหรอคับผม เท่าที่ทราบ มีสัมภาษณ์กัปตัน, ตรวจร่างกาย, เวชศาสตร์ อีก 3 รอบใช่ไหมคับ
แล้วแต่ละรอบ สถิติที่ผ่านๆมา เป็นอย่างไรบ้างครับ ผ่านกี่คน ^^ แต่ที่เดาเอา รอบกัปตันน่าจะเอาออกมากสุดหรือป่าวครับ?

แล้วสุดท้ายเค้ารับประมาณกีคนหรอครับ

ฮาๆ ถามเยอะเลย
ขอบคุณนะครับ ^^

• ประชาชน
อ่านมามีคนบอกว่า ... รอบสัมภาษณ์กัปตัน TAA คล้ายกับ รอบสัมภาษณ์กัปตัน TG หรอคับ...
เดินจุด, short term memory? แบบนี้หรอครับ แล้วมีอย่างอื่นเพิ่มเติมไหมคับ
ขอบคุณครับ

Offline crusifizer

• ประชาชน
เมื่อวานนี้มีสายเข้ามาตอนผมไปบินเป็นเบอร์ 02-535-10xx ไม่ทราบว่าเป็นเบอร์ที่เพื่อนๆได้รับการติดต่อมาจากแอร์เอเชียรึเปล่าครับ ??  - นักบิน 305-

ถ้าเกิดใช่แล้วอย่างนี้ถือว่าผมสละสิทรึเปล่า เสียใจมาก  O21

Offline chanavorn

• ทหารเลว
  • *
เบอร์ที่ว่ามาถ้า 02-535-1000 เป็นของการท่าอากาศยานแห่งประเทศไทย(ดอนเมือง)ครับ
นอกจากนี้ไม่ทราบเหมือนกันครับ

• ประชาชน
 E37
เมื่อวานนี้มีสายเข้ามาตอนผมไปบินเป็นเบอร์ 02-535-10xx ไม่ทราบว่าเป็นเบอร์ที่เพื่อนๆได้รับการติดต่อมาจากแอร์เอเชียรึเปล่าครับ ??  - นักบิน 305-

ถ้าเกิดใช่แล้วอย่างนี้ถือว่าผมสละสิทรึเปล่า เสียใจมาก  O21
ไม่ลองโทรไปถามดูหรอคับบ??
แต่ไม่รู้เบอร์ไหน ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ฮาๆ

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
ของผมได้รับโทรศัพท์จาก TAA แล้วนะครับ โดนสัมภาษณ์วันจันทร์ อิอิ

• ประชาชน
ของผมได้รับโทรศัพท์จาก TAA แล้วนะครับ โดนสัมภาษณ์วันจันทร์ อิอิ
ว้าววว กี่โมงหรอคับ ^^

Offline crusifizer

• ประชาชน

ไม่ทราบว่าเบอร์ที่โทรเข้าเป็นเบอร์ 02-535-1000 อย่างที่ผมถามไปรึเปล่าอ่ะครับ  E08

Offline chanavorn

• ทหารเลว
  • *
Thai AirAsia 02-515-9999 น่ะครับ
ไม่ทราบว่ามีเบอร์อื่นอีกรึเปล่า
เพราะสอบครั้งแรกที่ส่งSMSมาเป็นอีกเบอร์หนึ่ง 02-646-1299

• ประชาชน

Offline akaiusagi

• ประชาชน
อยากทราบเบอร์ ที่ติดต่อบ้าง เพราะผมเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ไปอ่าครับ ...  O07

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ

ไม่ทราบว่าเบอร์ที่โทรเข้าเป็นเบอร์ 02-535-1000 อย่างที่ผมถามไปรึเปล่าอ่ะครับ  E08
เป็นเบอร์ 023159800  ครับ

Offline sanshoku

• ประชาชน
ได้คอลแล้วเหมือนกันครับ ของผมวันอังคารที่ 11 ห้าโมงเย็นครับ  E25

Offline maetukkae

• ประชาชน
ของผม พฤหัสฯ เย็น

ไม่อยากได้ตอนเย็นเลย ผู้สัมภาษณ์น่าจะเพลียๆ เบื่อๆ กันแล้ว E08

Offline sanshoku

• ประชาชน
ของผม พฤหัสฯ เย็น

ไม่อยากได้ตอนเย็นเลย ผู้สัมภาษณ์น่าจะเพลียๆ เบื่อๆ กันแล้ว E08

กี่โมงเหรอครับ ผมห้าโมงเย็นแน่ะ

อย่าไปคิดมากครับ สบายๆดีกว่า ทำของเราให้ดีที่สุดก็พอ   E18

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ผมสอบวันพุธที่ 12 กันยายนตอนช่วงเย็นๆครับ

ปล. มีใครสอบช่วงนี้บ้างคร้าบ?

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
Pm คุณ SKYWOLF ไม่ได้แฮะ E22

แบบว่า ... pm ผมเน่ามาตั้งแต่ต้นปีแล้วครับ   E08
http://www.saknid.com/index.php/topic,5830.0.html

ต้องขอโทษด้วยคร้าบ กล่องข้อความผมยังว่างอยู่  แต่มันเป็นอะไรไม่ทราบเหมือนกันครับ
ไว้เว็ปล่มครั้งหน้า  ผมจะพยายามเป่าหู admin ให้ย้าย web hosting นะครับ เผื่อจะดีขึ้น
ฝากข้อความไว้ทางนี้ก็ได้ครับ  หรือฝากมาทางคุณ yahfiun , Boszila หรือ Assawin ก็ได้ครับ

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **