Author Topic: SP AIRASIA กรอกเลขที่บัตรประชาชน ตรวจสอบว่าใครมีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ได้แล้วนะครับ  (Read 40991 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
ผมกรอกแล้วมมันขึ้นว่าcongratulations และก็แจ้งห้วงเวลาการสอบสัมภาษณ์พร้อมแผนที่โรงแรมที่ต้องไปสอบ แต่ไม่เห็นมีรายชื่อโชว์คนที่สอบติดทั้งหมดเลย อย่างนี้หมายความว่าผมสอบผ่านแล้วใช่มั้ยครับ???

jason

• Guest
ของผมตอนแรกขึ้นว่าสอบตก ตอนหลังขึ้นว่าสอบได้ แต่ดันได้ตารางการสอบข้อเขียนรอบแรกมา แต่ยังไงก็คิดว่าตกอยู่ดี

Offline cdith3344

• ประชาชน
ตอนแรกขึ้นว่าสอบได้ ตอนหลังดันขึ้นว่าสอบตก สงสัยระบบรวนอีกแล้วกระมัง  O08

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ

Offline Wit.Mek

• ประชาชน
เหมือนกันเลยครับ ทีแรกขึ้นสอบได้แต่โหลดไฟล์ไม่ได้  E18 ต่อมาขึ้นว่าสอบตก  E08 มาอีกทีขึ้นว่าสอบได้แล้วก็โหลดไม่ขึ้นเหมือนเดิม  E18 ล่าสุดสอบตกอีกแล้วครับ 5555  E08 มีสับขาหลอกครับ เดาไม่ออกจริงๆว่าจะไปทางไหนต่อ ทำใจให้ร่มน่าจะดีที่สุด 555

Offline Danupol

• ประชาชน
ผมกรอก 3 ครั้ง ได้ผล 3 แบบด้วยกันครับ  E47

ครั้งที่ 1 ไม่ติดให้ลองใหม่ปี 2013

ครั้งที่ 2 Congratulations คุณผ่าน ให้คลิกตามลิงค์ แต่พอคลิกเข้าไปแล้วก็เป็น PDF รายละเอียดของการสอบ SP

ครั้งที่ 3 ไม่ติดให้ลองใหม่ปี 2012  E11

ผมว่าตอนนี้ระบบกำลังรวนอย่างแรงครับ รอให้ระบบนิ่ง ๆ ก่อนดีกว่าครับ

Offline cdith3344

• ประชาชน
ส่วนไอ้ไฟล์ที่โผล่มาตอนหลังมันเป็นประกาศอันเก่าตั้งแต่สอบข้อเขียน คงต้องรอเขาเซ็ตระบบใหม่ซักพักครับ

Offline noppakul

• ขุนศึก 9 ทัพ

• นักรบ
ล่าสุดของผมก็ขึ้นว่าให้ลองใหม่ปี2012 555555  สงสัยต้องขอtime machine แล้วครับ

Offline eyeshield

• ทหารเลว
  • *
ตอนแรกผมขึ้นว่าผ่านให้ไปสัมภาษณ์ที่ โรงแรม แกรนด์โฟร์วิงส์ วันที่ 10-14 กันยาอะครับ แต่ตอนนี้ขึ้นไม่ผ่าน  O21

Offline noppakul

ขึ้นมาไม่ผ่านอีกละ ให้ลองใหม่ปี2012 ไว้พรุ่งนี้มาเช็คละกัน ผมละเศร้าหัวใจ

Offline newpilot

• ทหารเลว
  • *
ระบบนิ่งหรือยังครับ  O07 ว่าจะกดไปทีเดียวเลย  O15

ทำไม Admin ไม่ประกาศชื่อให้เห็นๆกันเลยจะได้ไม่ต้องเสียเวลาวุ่นวาย

ว่าแต่รอบนี้จะมีคนผ่าน  กี่ % ของผู้เข้าสอบทั้งหมด จากสถิติที่ผ่านมาครับ  O19

Offline iahova

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว

• นักรบ
เห็นไปแล้วตอนเช้าครับ  แต่ตอนนี้มันขึ้นว่าให้ลองสอบใหม่ปี2012(มันสอบไปแล้วนี่หว่า5555)

Offline domdome

ใครได้เห็นอันนี้บ้างครับ?

ยังครับ ตื่นมา ดีใจเต้น ใหญ่เปิดอีกที่ให้พี่สาวดู ไม่มี E22 E22 5555ตกลงต้องรอเสถียรก่อน ครับ

Offline eyeshield

• ทหารเลว
  • *
กลับมาเข้าได้และผ่านอีกครั้งครับ อย่าหลอกเลยนะคราวนี้  O07

Offline iahova

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
สำหรับคนที่ไม่เห็นก็ สู้ๆนะครับ ผมว่า ทาง TAA น่าจะเปิดรับอีกเรื่อยๆนะครับ  E37
ดีใจด้วยครับ สำหรับคนที่เห็นครับ ขอให้โชคดีกันทุกคนนะครับ

เข้าไม่เห็๋นได้เลยครับ ถถถ O34 O34 O34 O34 O34 O34 O34ตอนเย็นลองดูใหม่ดีกว่า

• นักรบ
เย้!!!!! น่าจะได้แล้วหละครับของผม เพราะมั้นขึ้นว่า  Congratulation, ชื่อผม. TAA will call you and give you an appointment but please click the link below for general informations (Please ensure youe mobile phone is always online during the day.)   ระบบคงจะนิ่งแล้วอะครับ O05 O05

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
โอ๊ย งงกับมัน ตอนแรกก็บอกว่าผ่าน
ต่อไปบอกไม่ผ่าน ให้มาสอบใหม่ครั้งหน้าปีนี้
แล้วก็บอกว่าไม่ผ่าน ให้มาสอบใหม่ปีหน้า  E21

เย้!!!!! น่าจะได้แล้วหละครับของผม เพราะมั้นขึ้นว่า  Congratulation, ชื่อผม. TAA will call you and give you an appointment but please click the link below for general informations (Please ensure youe mobile phone is always online during the day.)   ระบบคงจะนิ่งแล้วอะครับ O05 O05

จะกดดูตอนนี้แหละครับเผื่ิอฟลุ๊คเจอบ้าง  O30 O30 O30 O30 O30 O34 O34

• นักรบ
Admin ของ Thaiairasia บอกว่า

"ตอนนี้ระบบล่มอยู่ครับ กำลังให้ ICT รีบแก้ปัญหาอยู่ครับ
แต่สำหรับผู้สมัครที่ผ่านการสอบข้อเขียน ทางเจ้าหน้าที่จะทำการโทรนัดหมาย วันและเวลา สัมภาษณ์กับผู้สมัครโดยตรงครับ"

ใครได้รับการยืนยันทางโทรศัพท์แล้วบ้างครับ  E53

Offline chanavorn

• ทหารเลว
  • *
น่าจะประกาศรายชื่อให้เห็นกันไปเลยนะครับ จะได้ไม่ต้องมีข้อครหากัน

• นักรบ
ตอนนี้ แอดมินบอกว่า

"ระบบใช้ได้ปกติแล้วครับ
ซึ่งไม่มีความจำเป็นครับ หากมีข้อสงสัยสามารถโทรมาสอบถามข้อมูลหรือมาที่บริษัทฯ ได้ครับ
เนื่องจากผู้ที่ผ่านสอบข้อเขียน ทางเจ้าหน้าที่จะโทรติดต่อกลับไปทุกคนครับ"

ใครผลเป็นยังไงบ้างครับ

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ

• นักรบ

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
เข้าดู5รอบเค้าก็ไม่พอใจ5รอบ
ไม่เห็นมีอะไรให้เล่นสนุกๆเหมือนคนอื่นบ้างเลย  E06