Author Topic: ประกาศผลวันจันทร์นะครับ จะได้ไม่ต้ิง้สียเวลารอจ้า  (Read 7310 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
มาบอกไว้ ปีนี้ปีทอง qp จริงๆสายการบินเปิดใหม่เต็มไปหมด ล่าสุดก็ r แอร์ไลน์ เงินน่าดึงดูดไม่น้อย อต่อย่างไรก็ดี สอบ sp ให้ได้ดีที่สุดครับน้องๆ

Offline MustSurvive

• นักรบ
  • **
พอทราบ ยอด รอบแรกคร่าวๆไหมครับ

ลุ้นจนเสียว เยี่ยวไม่ออกแล้วครับ  O30

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
ขอบคุณครับพี่ pilotguide จะได้ไปลุ้นกันเป็นเรื่องเป็นราวอีกทีวันจันทร์  O21 O21 O21 O21