Author Topic: ใครสอบรอบโปรเสร็จแล้วนอยด์มาคุยกันคับ  (Read 81469 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมไปเจอfacebook ของโปรเค้นท์ กะ เบ๊งท์มา ใครอยากลองแอดไปถามมั้ยหละครับว่าrecommend ให้รึป่าว E38 E38 E38
Tell me now pls hahaha

Offline kanawut

60 คนนี่มีไทยสมายล์ด้วยรึเปล่าครับ

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
เคยถามพี่นักบินท่านนึง เค้าบอกว่าคำนวณจากจำนวนเครื่อง A320 ที่จะส่งมอบในปีถัดๆไป thaismile ต้องใช้ co-pilot ประมาณ 30 คนครับ  O07 O07 O07

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
ผมไปเจอfacebook ของโปรเค้นท์ กะ เบ๊งท์มา ใครอยากลองแอดไปถามมั้ยหละครับว่าrecommend ให้รึป่าว E38 E38 E38
Tell me now pls hahaha
จัดให้ใน pm แล้วนะครับ55555

Offline henglory

• ประชาชน
ข่าวแว่ว ๆ มาว่าโปรเสนอชื่อไป 60 นะ

ใครจะเป็นผู้โชคดี

จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก จิตตก

E08 E08 E08 E08 E08 E08

ข่าวแว่วๆ มาจากไหนครับบ  - นักบิน 305-

Offline paobig

• ประชาชน
ข่าวแว่วๆ มาจากไหนครับบ  - นักบิน 305-

เพื่อนเป็นสจ๊วตข้างในครับ อีกแหล่งก็มาจากลูกกัปตัน
ปริมาณใกล้เคียงกันครับ TG 60 กว่าคน Thai smile อีก 10 กว่าคน

Offline henglory

• ประชาชน
เพื่อนเป็นสจ๊วตข้างในครับ อีกแหล่งก็มาจากลูกกัปตัน
ปริมาณใกล้เคียงกันครับ TG 60 กว่าคน Thai smile อีก 10 กว่าคน

ขอบคุณครับบบ ใจนึงก็อยากรู้ผล อีกใจก็ไม่อยากรู้ 555+

Offline Zenith

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ทหารเลว
ผมว่าถ้ารวมทั้ง TG กับ TS แล้วน่าจะประมาณ 80-90 คนนะคับ

Offline domdome