Author Topic: รอบโปรเฟสเซอร์ มีใครน้ำตานองหรือเปล่าครับ 55  (Read 41940 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
สอบเป็นไงบ้างครับ อยากทราบจริงๆ ช่วยบอกพวกผมที ความรู้สึกคนที่ผ่านสัมภาษณ์กับโปรเป็นไง  O34 O34

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
พรุ่งนี้แล้ว เย้ๆ  จัดเต็ม!! จัดหนัก!! SOC2 SOC2

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ
มีใครพอจะทราบความเร็วในการออกคำสั่ง up down right left บ้างมั้ยครับ

Offline SatoBall

• StudentPilot
  • ทหารเลว

• นักรบ
เค้นท์  น่าจะ ฮาร์ดคอร์ ที่สุดนะครับ รองลงมาก็ ลาส์

Offline kanawut

มีน้ำตาคลอๆบ้างครับแต่ก็ไม่ได้ยกมือปาดนะ

ตอนจบโปรก็บอกว่า Hope for the best. แต่ก็ไม่อยากลุ้นมากครับ เล่นจอยสติ๊กอย่างกาก  E47

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
อยากสอบกับโปรสาวครับ  SXY

อยากจะบอกว่าผมตกรอบทีม โปรฯสาวท่านนั้นคุมกลุ่มผมล่ะครับ  - นักบิน 309- - สอบนักบิน 306-

Offline Zenith

• ทหารเลว
คุณ kanawut มีเมลล์ป่าวคับ ผมอยากถามรอบ pro หน่อยว่าต้องเจออะไรบ้าง  O35

ก็เจอสามเกมแบบกระทู้ปักหมุดด้านบนน่ะครับ แล้วตอนสัมภาษณ์เค้าก็ถามว่าเกมไหนยากสุดก็ให้เล่นซ้ำ แล้วก็เดินจุดสองรอบ

Offline Zenith

• ทหารเลว
สามเกมส์นี่ คือ เกมส์ Joy stick , Multitask ละก้อ Right/Left รึป่าวคับ

ผมอยากทราบว่าเกมส์ Multitask นี่เค้าให้เราทำอะไรพร้อมกันบ้างคับ พอจะอธิบายได้มั้ยคับ  - สอบนักบิน 308-

ก็เจอสามเกมแบบกระทู้ปักหมุดด้านบนน่ะครับ แล้วตอนสัมภาษณ์เค้าก็ถามว่าเกมไหนยากสุดก็ให้เล่นซ้ำ แล้วก็เดินจุดสองรอบ
คุณ คนาวุต เดี๋ยวผมถามหลังไมล์ครับ

• นักรบ
55555555  บอกเค้าไปว่า multitask น่าจะยากที่สุด   แต่เค้าดันให้เล่น joystick ซ้ำ  โชคดีที่เล่นได้ไวกว่าเดิม
(ในกระทู้ปักหมุดนี่ค่อนข้างเก่งเลย ยิงได้ตั้ง19)

Offline champkungkub

• ประชาชน
ไอกระทู้ปักหมุดที่ว่า นี่คืออันไหนเหรอครับ

Offline champkungkub

• ประชาชน
ไอกระทู้ปักหมุดที่ว่า นี่คืออันไหนเหรอครับ

เจอและครับ ฮะๆๆ อยู่ใต้จมูกนี่เอง  E21

55555555  บอกเค้าไปว่า multitask น่าจะยากที่สุด   แต่เค้าดันให้เล่น joystick ซ้ำ  โชคดีที่เล่นได้ไวกว่าเดิม
(ในกระทู้ปักหมุดนี่ค่อนข้างเก่งเลย ยิงได้ตั้ง19)
ถามเรื่องส่วนตัวเยอะไหมครับ O34 O34

ก็เยอะสิครับ มันเป็นสัมภาษณ์นี่ครับ

อ่อ ขอประกาศ ณ ที่นี้ว่า ขอลาพักร้อนจากเว็บนี้จนกว่าจะถึงวันที่ 6 ค่ำๆนะครับ เข้ามาบ่อยแล้วฟุ้งซ่าน  E47

ก็เยอะสิครับ มันเป็นสัมภาษณ์นี่ครับ

อ่อ ขอประกาศ ณ ที่นี้ว่า ขอลาพักร้อนจากเว็บนี้จนกว่าจะถึงวันที่ 6 ค่ำๆนะครับ เข้ามาบ่อยแล้วฟุ้งซ่าน  E47

That's fine  O18

4th

• Guest
อยากสอบกับโปรสาวครับ  SXY

อยากจะบอกว่าผมตกรอบทีม โปรฯสาวท่านนั้นคุมกลุ่มผมล่ะครับ  - นักบิน 309- - สอบนักบิน 306-

เพราะไปคิด มิดีมิร้ายกะโปรอ่าดิ เค้ารู้ทัน  E06

• นักรบ
วันนี้ได้สอบสัมภาษณ์กับเดินจุดกับโปรผู้หญิงครับ เล่นเกมกับคุณโทมัส ทำเต็มที่สุดๆแล้วครับ มีอะไรอยากทราบก็ถามได้ครับ หรือจะหลังไมค์อะไรเพิ่มเติมได้ครับ

Offline moddy88

• ทหารเลว
วันนี้ได้สอบสัมภาษณ์กับเดินจุดกับโปรผู้หญิงครับ เล่นเกมกับคุณโทมัส ทำเต็มที่สุดๆแล้วครับ มีอะไรอยากทราบก็ถามได้ครับ หรือจะหลังไมค์อะไรเพิ่มเติมได้ครับ

pattern เดียวกันนินา ห้าๆๆๆ  E25

• นักรบ
นั่นสิมด คำถามยังเจอเหมือนกันอีกต่างหาก 555555

นั่นสิมด คำถามยังเจอเหมือนกันอีกต่างหาก 555555

อยากรู็มากเลยครับ เป็นแนวทาง ผมสอบวันสุดท้ายเลย จ๋อยซะ  O35 O01

Offline pumpump

• นักรบ
มีใครทราบบ้างไหมครับว่าโปรท่านที่ใส่แว่น Rayban สีน้ำตาล ตัวผอมๆสูงๆหน่อย ผมไม่ขาว เค้าชื่ออะไรน่ะครับ เสร็จสิ้นแล้วยังไม่ได้รู้จักเลย อยากทราบอยู่  E21 โปรคนที่จะสอนให้จับจอยสติ๊กด้วยสามนิ้วที่โคนน่ะครับ น่าจะมีท่านเดียว
เค้าไม่ได้บอกชื่อ ผมเองก็มัวแต่ตั้งหน้าตั้งตาจะสอบ เลยไม่ทันถามเลย ความผิดผมเอง  E21

Offline cdith3344

• ประชาชน
มีใครทราบบ้างไหมครับว่าโปรท่านที่ใส่แว่น Rayban สีน้ำตาล ตัวผอมๆสูงๆหน่อย ผมไม่ขาว เค้าชื่ออะไรน่ะครับ เสร็จสิ้นแล้วยังไม่ได้รู้จักเลย อยากทราบอยู่  E21 โปรคนที่จะสอนให้จับจอยสติ๊กด้วยสามนิ้วที่โคนน่ะครับ น่าจะมีท่านเดียว
เค้าไม่ได้บอกชื่อ ผมเองก็มัวแต่ตั้งหน้าตั้งตาจะสอบ เลยไม่ทันถามเลย ความผิดผมเอง  E21

เจอคนเดียวกันครับ เป็นคนเดียวที่หน้าไม่คุ้นที่สุด
เพราะสองรอบที่ผ่านมา ก็ไม่เคยเห็นเขามาก่อน

ปล. รอบสัมภาษณ์เจอ Prof. Lars เหมือนกับผมรึเปล่า?? E53

• นักรบ

เจอคนเดียวกันครับ เป็นคนเดียวที่หน้าไม่คุ้นที่สุด
เพราะสองรอบที่ผ่านมา ก็ไม่เคยเห็นเขามาก่อน

ปล. รอบสัมภาษณ์เจอ Prof. Lars เหมือนกับผมรึเปล่า?? E53

ผมเล่นเกมกะโปรคนนี้เหมือนกันครับ แกก็ชื่อ แพ  แต่ไม่ใช่ แพ ลาส์สัน

Offline pumpump

• นักรบ

มีใครทราบบ้างไหมครับว่าโปรท่านที่ใส่แว่น Rayban สีน้ำตาล ตัวผอมๆสูงๆหน่อย ผมไม่ขาว เค้าชื่ออะไรน่ะครับ เสร็จสิ้นแล้วยังไม่ได้รู้จักเลย อยากทราบอยู่  E21 โปรคนที่จะสอนให้จับจอยสติ๊กด้วยสามนิ้วที่โคนน่ะครับ น่าจะมีท่านเดียว

ผมเล่นเกมกะโปรคนนี้เหมือนกันครับ แกก็ชื่อ แพ  แต่ไม่ใช่ แพ ลาส์สัน

ผมสอบ เกมส์กับ Dr. Pär Larsson (คุณพาร์ คนที่เครา อ้วนๆหน่อยนะครับ) ส่วนสัมภาษณ์ผมสัมภาษณ์กับคนใส่แว่นเรย์แบนน้ำตาลนี่หล่ะครับ ผอมๆ สูงๆ ไม่แน่ใจชื่อ คุณแพร์ หรือเปล่านะครับ

Offline wakeupz

• ประชาชน
โปรผู้หญิงนี่ชื่ออะไรเหรอครับ

• นักรบ
อยากทราบโปรหญิงเหมือนกันครับ