Author Topic: รอบโปรเฟสเซอร์ มีใครน้ำตานองหรือเปล่าครับ 55  (Read 42377 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline SatoBall

• StudentPilot
  • ทหารเลว
อยากทราบโปรหญิงเหมือนกันครับ

ที่พี่โอบอก Best Chance นิครับ สบายเลย

Offline moddy88

• ทหารเลว
โปร ญ ใจดี best chance แน่ๆ เลขง่าย คำถามโอเค แต่จะเชือดนิ่มมั้ย เดี๋ยวรู้กัน  E22

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
มีใครทราบบ้างไหมครับว่าโปรท่านที่ใส่แว่น Rayban สีน้ำตาล ตัวผอมๆสูงๆหน่อย ผมไม่ขาว เค้าชื่ออะไรน่ะครับ เสร็จสิ้นแล้วยังไม่ได้รู้จักเลย อยากทราบอยู่  E21 โปรคนที่จะสอนให้จับจอยสติ๊กด้วยสามนิ้วที่โคนน่ะครับ น่าจะมีท่านเดียว
เค้าไม่ได้บอกชื่อ ผมเองก็มัวแต่ตั้งหน้าตั้งตาจะสอบ เลยไม่ทันถามเลย ความผิดผมเอง  E21

เจอคนเดียวกันครับ เป็นคนเดียวที่หน้าไม่คุ้นที่สุด
เพราะสองรอบที่ผ่านมา ก็ไม่เคยเห็นเขามาก่อน

ปล. รอบสัมภาษณ์เจอ Prof. Lars เหมือนกับผมรึเปล่า?? E53

มีใครทราบบ้างไหมครับว่าโปรท่านที่ใส่แว่น Rayban สีน้ำตาล ตัวผอมๆสูงๆหน่อย ผมไม่ขาว เค้าชื่ออะไรน่ะครับ เสร็จสิ้นแล้วยังไม่ได้รู้จักเลย อยากทราบอยู่  E21 โปรคนที่จะสอนให้จับจอยสติ๊กด้วยสามนิ้วที่โคนน่ะครับ น่าจะมีท่านเดียว
เค้าไม่ได้บอกชื่อ ผมเองก็มัวแต่ตั้งหน้าตั้งตาจะสอบ เลยไม่ทันถามเลย ความผิดผมเอง  E21

เจอคนเดียวกันครับ เป็นคนเดียวที่หน้าไม่คุ้นที่สุด
เพราะสองรอบที่ผ่านมา ก็ไม่เคยเห็นเขามาก่อน

ปล. รอบสัมภาษณ์เจอ Prof. Lars เหมือนกับผมรึเปล่า?? E53

ผมเล่นเกมกะโปรคนนี้เหมือนกันครับ แกก็ชื่อ แพ  แต่ไม่ใช่ แพ ลาส์สัน

ผมสอบ เกมส์กับ Dr. Pär Larsson (คุณพาร์ คนที่เครา อ้วนๆหน่อยนะครับ) ส่วนสัมภาษณ์ผมสัมภาษณ์กับคนใส่แว่นเรย์แบนน้ำตาลนี่หล่ะครับ ผอมๆ สูงๆ ไม่แน่ใจชื่อ คุณแพร์ หรือเปล่านะครับ
ผมสลับกับคุณ pumpump เลยครับ  เล่นเกมส์กะ แพ ตัวสูงใส่แว่น  แต่สัมภาษณ์กะแพอ้วน (ซึ่งก็เป็นคนเดิมที่สัมภาษณ์ผมเมื่อปี2008)

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ

ที่พี่โอบอก Best Chance นิครับ สบายเลย

สัมภาษณ์เสร็จประมาณกี่โมงอ่ะ ลงมาแล้วหาใครไม่เขอสักคนแน่ะ

Offline SatoBall

• ทหารเลว

สัมภาษณ์เสร็จประมาณกี่โมงอ่ะ ลงมาแล้วหาใครไม่เขอสักคนแน่ะ

ผมสัมพาดไปชั่วโมงนิดๆ ลงมาก็4โมงกว่าแล้วพี่ ลงมาไม่เจอครายเหมือนกัน

• นักรบ
ผมลงมา สี่โมงเกือบสี่สิบละ เจอโตมัส ใส่ขาสั้นละ

อยากสัมภาษณ์บ้างครับ  - นักบิน 303- - นักบิน 303- - นักบิน 303- - นักบิน 303- ยังไม่ถึงเวลาของเรา E30

Offline pumpump

• นักรบ
http://www.siampilot.com/The%20TG%20Professors%20&%20Psychology%20Puzzles.htm
หน้าตาของโปรแต่ละท่านครับ

ขอบคุณมากครับ แต่ไม่มีโปรท่านที่สัมภาษณ์ผมน่ะครับ

• นักรบ
ช่วยเตือนเพื่อนๆหรือน้องๆที่ยังไม่ได้สอบนะครับ  ไปหาชื่อ ประธานาธิบดีฝรั่งเศสมาด้วย (รู้สึกจะเป็นคำถามหนึ่งในการสอบรอบแรกสุดที่ มธ.) เห็นคนที่สอบกับโปรเคนท์ชอบโดนถามกัน (ก็ไม่รู้จะถามไปทำไม) แต่ตอบได้ก็ดูดีครับ

Offline Zenith

• ทหารเลว
วันนี้ผมไปสัมภาษณ์มา เจอกับโปรผู้หญิง ผมถามชื่อเค้าให้เค้าสะกด เค้าชื่อว่า MALLIN ADELL คับ น่ารัก ใจดีมาก ^^ O04

• นักรบ

ช่วยเตือนเพื่อนๆหรือน้องๆที่ยังไม่ได้สอบนะครับ  ไปหาชื่อ ประธานาธิบดีฝรั่งเศสมาด้วย (รู้สึกจะเป็นคำถามหนึ่งในการสอบรอบแรกสุดที่ มธ.) เห็นคนที่สอบกับโปรเคนท์ชอบโดนถามกัน (ก็ไม่รู้จะถามไปทำไม) แต่ตอบได้ก็ดูดีครับ

ฟรองซัวร์ HOLLAND(อัลลอง) 55

Offline pumpump

• นักรบ
เห็นใน fb ด้วย ลอง add ไปหาสิ 5555
  O23
ผมก็อยากจะแอดนะ แต่ อย่าดีกว่า ท้องฟ้าไม่ได้สดใสอย่างที่เราเห็น ข้างหน้าอาจมี Turbulence ก็เป็นได้ 555+

Offline Sealess

• ประชาชน
เห็นใน fb ด้วย ลอง add ไปหาสิ 5555
  O23
ผมก็อยากจะแอดนะ แต่ อย่าดีกว่า ท้องฟ้าไม่ได้สดใสอย่างที่เราเห็น ข้างหน้าอาจมี Turbulence ก็เป็นได้ 555+

I could not agree more, sir! O10

Offline IpL

• ประชาชน
บ๊ายบายครับทุกค้นนน จอยสติํกผมเล่นได้ห่วยมากกกกกก 555 เจอกันสามปีหน้าา  O11

Offline Zenith

• ทหารเลว
คุณ IpL มีเบอร์รึป่าวคับ ส่งหลังไมค์มาระบายกันหน่อย

• นักรบ
บ๊ายบายครับทุกค้นนน จอยสติํกผมเล่นได้ห่วยมากกกกกก 555 เจอกันสามปีหน้าา  O11
ไม่ต้องเครียดคร๊าบบ  เท่าที่เคยได้ยินมา คนยิงไม่ได้ซักอันก็เคยมีผ่าน  ในขณะที่คนยิงได้30กว่าอันก็เคยมีตกครับ

ไม่ต้องเครียดคร๊าบบ  เท่าที่เคยได้ยินมา คนยิงไม่ได้ซักอันก็เคยมีผ่าน  ในขณะที่คนยิงได้30กว่าอันก็เคยมีตกครับ
They will saw reaction of yourface ,dicision, emotion, and performance