Author Topic: การบินไทยรับเครื่องใหม่ B 777-300 ER  (Read 7316 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ได้ข่าวว่ามาทั้งหมด 14 ลำ เฮือก กรูจะบ้าตาย บินกันเหนื่อยตายแน่  E08

ขอบคุณ www.ThaiAirways.com และ กรุงเทพธุรกิจ ฉบับวันที่ 9 Aug 12 หน้า 6

ใครมีรูปอื่น เอามาโพสเร้ววววว ได้มารูปเดียวเอง ไม่สะใจเลย

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
พี่แอดมินกลัวบินเหนื่อย แต่พวกผมนี่สิ เหนื่อยใจไม่ได้บิน กลุ่มผมตกกันยกแผงเลยอะ E08 E08 E08

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
สู้ต่อไปเถอะจีบัน

ตกยกกลุ่มนี่แปลว่าเกิดการคุยมั่วๆในกลุ่มป่ะครับ
หรือมีคนพูดอยู่คนเดียว?

• นักรบ
  • **
ไม่ใช่อย่างนั้นคับพี่แอดมิน กลุ่มเพื่อนที่สอบด้วยกัน ตกกันหมดทุกคนแล้วคับบางส่วนตกไปตั้งแต่รอบกัปตัน อีก 2 คน ตกรอบ apt อะคับ E08 E08 E08 E08

• นักรบ
  • **
ปีหน้า สอบใหม่ อีกรอบแน่นอนคับ ปีนี้คงยังไม่ดีพอ กัปตันที่สอบผม บอกว่า คนเรา มัน peak ไม่ตรงกัน ปีนี้อาจไม่ใช่ปีของคุณ อิอิ O29 O29

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่อ เข้าใจแล้ว นึกว่า TeamWork เค้าเอาตกยกกลุ่มด้วย

Offline mysteric

• ประชาชน
แอดมิน ได้ดมหมอนจนะบื่อแน่ๆ   O01