Author Topic: รายชื่อผู้เข้าสอบ TA ครับ ^^  (Read 10231 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly

Offline minitchy

• ประชาชน
ขอบคุณมากครับ ไว้เจอกันวันสอบนะครับทุกคน  O02

Offline skykick59

• ประชาชน
สอบจริง 1023 คนหรอครับ

Offline napat1986

• ทหารเลว
  • *
ดีครับ คู่แข่งน้อยดี

Offline AJJP

• ประชาชน

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
มีสอบที่เดียวหรือเปล่าคับ O20 O20

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่รุ้ว่าจะโพสบอกที่ไหนดี จะขึ้นกระทู้ใหม่ก็กระไรอยู่ ผมขอยืมพื้นที่กระทู้นี้ละกันนะครับ

พี่ชื่น พี่หนุ่ย พี่บอส คือว่า เสานี้ผมคงไปสอบไม่ได้อ่ะ ขอโทดด้วยนะครับ 
แล้วก็ฝากขอโทดพี่โชติด้วยนะครับ เรื่องเลี้ยงข้าว E21   O23  E08

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
อ้าว เป็นไรอะปิง
แต่พี่เชื่อว่าปิงคงคิดแล้วก็เสียดาย คงมีเหตุผลที่จำเป็นจริงๆ
ยังไงพี่ก็อยากให้มาสอบนะ เพราะจะได้ลองสนามด้วย ปีหน้าจะได้เตรียมตัวง่ายขึ้น O21 O21 O21

Offline sanshoku

• ประชาชน
อ้าวคุณ Wolf (ปิง) ทำไมไม่สอบล่ะครับ

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมก็อยากไปนะพี่บอส แต่มีเรื่องที่บ้านนิดหน่อยอ่าครับ  O21

อ้าวคุณ Wolf (ปิง) ทำไมไม่สอบล่ะครับ

คุณ sanshoku รุ้จักผมด้วยหรอครับ 
พี่นุก หรือว่า พี่โชติ ป่ะครับ O35