Author Topic: ใครสอบแอพบ้าง ขอเสียงหน่อยคร้าบบบ  (Read 10114 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ส่งเสียงทักทายกันหน่อยครับ เงียบเหลือเกินช่วงนี้  E07

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
 กำลังวอร์มเครื่องกันครับ E37 E37 E37 E30

Offline domdome

Offline skykick59

• ประชาชน
ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ T T ไปให้ถึงฝั่งฝันกันทุกคน
หวังว่าจะไม่ได้พบทุกท่านที่สนามสอบอีก

เจอกันอีกทีที่บ่อฝ้าย หรือ BAC ครับ 555

Offline domdome

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ T T ไปให้ถึงฝั่งฝันกันทุกคน
หวังว่าจะไม่ได้พบทุกท่านที่สนามสอบอีก

เจอกันอีกทีที่บ่อฝ้าย หรือ BAC ครับ 555
O10 O10 O10 O02

Offline Maverick231

• ทหารเลว
  • *
ว่าแต่พรุ่งนี้เอารถไปจอดที่ไหนได้บ้างอ่ะครับ

Offline อยากเป็นกัปตัน

• StudentPilot
  • ทหารเลว
มาส่งเสียงอีกคน วันนี้ขอพักสมองหนึ่งวัน เอาไว้ไปลุยกันเต็มๆพรุ่งนี้ครับ

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
ว่าแต่พรุ่งนี้เอารถไปจอดที่ไหนได้บ้างอ่ะครับ
ที่จอดรถเซ็นทรัลเค้าจะเปิดให้ครับ หรือไม่ก็ไปจอดในโรงเรียนหอวังครับ

Offline Wolf

Offline megadethman

• ประชาชน