Author Topic: แสดงความยินดีกับ 349 คนนะครับ ออกแล้ววว  (Read 19501 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
ผมไม่มีชื่อ ตกไปเรียบร้อยครับ
ดีใจกับคนที่ผ่านด้วยนะครับ

Offline pheonix1st

• ประชาชน
ยินดีกับทั้ง 349 ท่านด้วยน่ะครับ... E30
แอบรู้สึกชาไปทั้งตัวตอนรู้ผล... E08

Offline sanshoku

• ประชาชน
ยินดีกับ 349 คนด้วยครับ

ผมคงต้องรอปีหน้าละครับ  O19

Offline Sealess

• ประชาชน

Offline Helixzer

• ประชาชน
 E22 ยินดีกับคนที่ผ่านด้วยครับ

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
1 ใน 349   
เหลือสอบย่อยอีกตั้งหลายรอบ....สู้ตาย!!! SOC2

ยินดีกับเพื่อนร่วมชะตากรรมที่สอบผ่านด้วยนะครับ    สำหรับคนที่ไม่ผ่านรอบนี้อย่าเพิ่งท้อใจไป กัปตันสัมภาษณ์เค้ามองเห็นจุดด้อยที่ยังเป็นปัญหาของเรา ให้โอกาสเราแก้ตัวใหม่ดีกว่าผ่านไปแล้วมีโอกาสโดนแบนสูง O31 มองหาจุดด้อยนั้นให้เจอแล้วปรับปรุงมาสมัครใหม่ปีหน้า  สู้ๆครับ O19

Offline Gofuru

• ประชาชน

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
skywolf ผ่านใช่มั๊ย ผมลุ่้นอยู่นะ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ยังผ่านอยู่ครับ  แต่ผมเศร้าที่เพื่อนๆที่ช่วยๆกันมา เขามาด้วยไม่ได้  
ตัดเยอะมากเลยครับ ... ตอนแรกผมนึกว่าจะเหลือซักห้าร้อยกว่าคนด้วยซ้ำ

Offline kanawut

ปีก่อน ผ่าน 68% ปีนี้ผ่าน 60%  O14
« Last Edit: 02 August 2012, 00:24:17 +07 by kanawut »

Offline domdome

สู้ๆนะครับทุกคน ทุกคนมีความสามารถอยู่แล้ว ขยันฝึกว้อม ขัดเกลาบ่อยๆ ผ่านแน่ๆ APT

Offline Nathakorn

• ประชาชน
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ ส่วนผมคงต้องสู้เต็มที่ในรอบต่อไป ไม่งั้นกะ 3 ปีแน่ๆ  O23  SOC2

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
ยังผ่านอยู่ครับ  แต่ผมเศร้าที่เพื่อนๆที่ช่วยๆกันมา เขามาด้วยไม่ได้  
ตัดเยอะมากเลยครับ ... ตอนแรกผมนึกว่าจะเหลือซักห้าร้อยกว่าคนด้วยซ้ำ

ความรู้สึกเดียวกับผมเลย  แต่ผมเชื่อว่าเพื่อนๆคุณทั้งหลายก็คงพูดแบบเดียวกับที่ผมได้รับมาเหมือนกันนะครับ

"ฝากช่วยสานฝันต่อให้ด้วย"  ยังไงก็สู้ๆกันต่อไปนะครับ แล้วเจอกันในรอบต่อๆไปครับท่าน  O36

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
เพื่อนผมก็ไม่ผ่านเหมือนกันตั้ง 2 คน พวกรุ่นพี่ก็ด้วย    รู้สึกว่าปีนี้หายไปเยอะมากเลย โครงการนักศึกษาปี3เหลือแค่20คนเอง E21 - นักบิน 309-

ความรู้สึกเดียวกับผมเลย  แต่ผมเชื่อว่าเพื่อนๆคุณทั้งหลายก็คงพูดแบบเดียวกับที่ผมได้รับมาเหมือนกันนะครับ

"ฝากช่วยสานฝันต่อให้ด้วย"  ยังไงก็สู้ๆกันต่อไปนะครับ แล้วเจอกันในรอบต่อๆไปครับท่าน  O36

ขอบคุณครับ  ขอให้สอบ apt แล้วกลับบ้านถูกนะครับ

ปล. เพื่อนพูดเหมือนกันจริงๆด้วย

Offline Wolf

ดีใจด้วยนะครับพี่ชื่น  E30
แต่.. พี่คนไหนไม่ผ่านอ่ะครับ ผมก็ไม่รอดเหมือนกัน  O08

ขอบคุณครับน้องปิง  พี่เสียใจด้วยนะครับ  งั้นเจอกันวันสอบแอร์เอเชียครับ

อย่าลืมทบทวนอ่านหนังสือนะครับ  O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19 O19 O30

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
ยินดีกับคนที่ผ่านด้วยนะคับ

ส่วนผม เอาใหม่ปีหน้า  E08 E08 E08

Offline natnarong

• ประชาชน
ยินดีกับคนที่สอบผ่าน แล้วก็เป็นกำลังใจให้กับคนที่ผิดหวังด้วยนะครับ สู้ๆ ครับ

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
เป็นกำลังใจให้คนที่ไม่ผ่านนะครับ ปีหน้ายังมี หาจุดอ่อนตัวเองให้เจอแล้วปรับปรุงพัฒนา ส่วนคนที่ผ่านก็ วอร์มสมองและจิตใจให้ปลอดโปร่ง เตรียมตัวไปจัดหนักกันวันพฤหัสหน้านะครับ E37 E37 ซึ่งโดยทั่วไปหลังจากทำเสร็จพวกเราจะกลายเป็นอย่างนี้ครับ>>>>>>>> - สอบนักบิน 308- - สอบนักบิน 308- - สอบนักบิน 308-

Offline AJJP

• ประชาชน

เรียงตามจำนวนผู้สมัครครับ หมายเลขไหนได้ไมได้แบบนี้ครับ ไม่น่าจะถึงสามร้อยคนครับ

Offline kanawut

กระทู้นี้เค้าหมายถึงจำนวนผู้ผ่านสัมภาษณ์นะเฮีย

Offline Orlando

• Bangkok-CoPilot
  • ทหารเลว
เรียงตามจำนวนผู้สมัครครับ หมายเลขไหนได้ไมได้แบบนี้ครับ ไม่น่าจะถึงสามร้อยคนครับ

อันนี้กระทู้เก่าตั้งแต่รอบผ่านกัปตันนะครับ จำนวนคนเลยน่าจะเข้าใจผิดกัน
ส่วนคนที่ผ่านแอพ 222 คนครับ ถ้าผมนับไม่ผิดนะครับ

คุณ AJJP การบินไทยเค้าบอกทุกปีครับว่า ผ่านเกณฑ์เท่าไหร่รับหมดครับผม