Author Topic: ขอถามเพื่อนๆนอกเรื่องหน่อยครับ  (Read 5805 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Eak Ekachai

• ทหารเลว
  • *
 E22 E22  E22 กรณีการส่ง personal message ให้กันนี่ทำยังไงหรอครับ รบกวนขอละเอียดทีละขั้นตอนนะครับ ผมไม่ค่อยเป็น ขอบคุณมากๆครับ

Offline liverkool

• ประชาชน
E22 E22  E22 กรณีการส่ง personal message ให้กันนี่ทำยังไงหรอครับ รบกวนขอละเอียดทีละขั้นตอนนะครับ ผมไม่ค่อยเป็น ขอบคุณมากๆครับ

คลิกที่ชื่อของคนที่เราต้องการจะคุยด้วย
จากนั้นจะขึ้นหน้าประวัติของคนนั้นขึ้นมา

แล้วเลื่อนลงมาดูในส่วน  Additional Information:
จะเห็นคำว่า  Send this member a personal message.  ให้คลิกอันนี้ครับ

แล้วก็จะมีช่องให้พิมคุยได้ครับ  ก่อนส่งอย่าลืมกรอกในส่วน  Verification: (ที่เป็นภาพตัวอักษรแปลกๆ) ด้วยครับ ไม่งั้นระบบจะไม่ยอมให้ส่ง

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
สนใจใครในนี้เหรอครับ  O04

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
ถ้าตอบกลับก็กด reply ตรงมุมบนขวาของเมสเซจครับ  แต่ว่าใน outbox จะไม่ขึ้นข้อความส่งกลับ ไม่ต้องสงสัยนะครับ 555