Author Topic: ขนาดของบัตรประจำตัวผู้สมัครสอบ TAA  (Read 6679 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline plaatong26

• ประชาชน
มีใครรู้สึกเหมือนผมบ้างรึป่าวคับ

ว่าบัตรประจำตัวผู้สมัครสอบของแอร์เอเชีย มันใหญ่ไปรึป่าว

ช่องสำหรับแปะรูป 1 นิ้ว นี้น่าจะเเปะ รูปขนาด 3 นิ้วได้ พอดี  555 E21

หรือว่าผมปริ้นไม่ถูกต้องครับ ผมก็สั่งปริ้นออกมาเฉยๆเลย A4 ไม่ได้ตั้งค่าไรเลย  O35

O16

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **

jason

• Guest
ของผมใช้ firefox และย่อประมาณ 80% กรอบของรูปจะได้ประมาณรูปหนึ่งนิ้วพอดี
แต่คงไม่มีปัญหาอะไรหรอกมั้ง ผมคิดว่างั้น

Offline Topview

• TAA-CoPilot
  • นักรบ