Author Topic: เว็บบอร์ด TgPilot โดนโจมตี  (Read 22445 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ไม่ใช่ว่าโดนด่าหรืออะไรนะ แต่โดน SPAM เข้าไปตรึม
เฮ้อ น่าสงสาร
จะมีเว็บบอร์ดดีๆสำหรับคนสอบนักบินกับเขาดีๆซักอัน ก็มาโดนโจมตี
ถ้าเป็นที่สักนิด นี่จะทำยังไงดีหว่า น่ากลัวจริง

อยากไปช่วยเว็บเขานะ แต่ไม่รู้จักคนทำอ่า
BI หรือเปล่าหว่า??

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ไม่ใช่ว่าโดนด่าหรืออะไรนะ แต่โดน SPAM เข้าไปตรึม
เฮ้อ น่าสงสาร
จะมีเว็บบอร์ดดีๆสำหรับคนสอบนักบินกับเขาดีๆซักอัน ก็มาโดนโจมตี
ถ้าเป็นที่สักนิด นี่จะทำยังไงดีหว่า น่ากลัวจริง

อยากไปช่วยเว็บเขานะ แต่ไม่รู้จักคนทำอ่า
BI หรือเปล่าหว่า??
คนดีจริงๆ  E30

Offline Zeus

• ATT01/08
SPAM?
ขยะ?
โดนแล้วแล้วเป็นไงอ่ะ
เว็บเจ๊งหรอ O35

Offline Dan

• ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
อ่ะ โดนอีกแล้วเหรอ หายไปนานเลยนะเนี่ย
13 หน้าแน่ะ เยอะว่ะ

เดี๋ยวบอก admin ให้ เหอๆ  O28
« Last Edit: 05 January 2009, 22:10:37 +07 by Dan »

• Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่ะ โดนอีกแล้วเหรอ หายไปนานเลยนะเนี่ย

รู้จัก Admin ด้วยเหรอ??

• ATT01/08

รู้จัก Admin ด้วยเหรอ??
ไม่รู้จักพี่ DAN K ผมซะแล้วว   O31

Offline Redwings

• ATT01/08
  • นักรบ

Offline aekkung

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
  • Together we fly
    • My Page @ Google
เวบนี้ ก็กำลังโดนเหมือนกันป่ะวะ  E53

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
อืมมมม  ผมเห็นแปลก ๆ มาสอง กระทู้แล้วนะพี่   จัดการด่วน O31

• Moderator
  • ราชาเทวะ
รับทราบครับผ๊ม

ขณะนี้ผมได้เพิ่มกำลังพลที่สามารถจัดการ Ban และลบกระทู้ที่ไม่เหมาะสม จาก 5 คน เป็น 14 คนแล้วครับผ๊ม

วิธีการแบน ก็กดที่ชื่อคนที่ต้องการแบนนะครับ แล้วหาเมนูทางซ้ายล่างสุด แล้วเข้าไปแบนมันเลย
กระทู้ที่มันเคยโพสต์ก็รู้สึกว่าจะโดนถอนออกไปทั้งยวง (ไม่แน่ใจ ใช่หรือเปล่านะ ลอง Ban ดูอีกที)

ส่วนค่าตอบแทน ก็ไม่มีเช่นเคย เนื่องจาก Admin ยังคงต้องขุดหนอนอยู่เหมือนกัน เอิ๊กๆ E47

Offline Dexa

• Administrator

ส่วนค่าตอบแทน ก็ไม่มีเช่นเคย เนื่องจาก Admin ยังคงต้องขุดหนอนอยู่เหมือนกัน เอิ๊กๆ E47

หนอนที่ไหนอยู่ในดิน  E11

วันก่อนเห็นนั่งขุด กุ๊ดจี่ อยู่เลย

ได้ข่าวเดือนหน้า ยิงมี บินน้อย

• Moderator
  • ราชาเทวะ

หนอนที่ไหนอยู่ในดิน  E11

วันก่อนเห็นนั่งขุด กุ๊ดจี่ อยู่เลย

ได้ข่าวเดือนหน้า ยิงมี บินน้อย

จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไป เนี่ยเพิ่งโดน Cancel พนมเปญไปให้ B6 ดู๊ ทำกันได้
ขนาดเขมรยังจะเอา - สอบนักบิน 304-

Offline Dan

• ATT01/08
อืมม ทำไมช่วงนี้ B6 บิน PNH ตลอดเลยหว่า
คนก็ไม่เต็มนะ มีครึ่งลำเอง ได้ยินว่า 737 เครื่องไม่พอบินนิ

• ATT01/08
อืมม ทำไมช่วงนี้ B6 บิน PNH ตลอดเลยหว่า
คนก็ไม่เต็มนะ มีครึ่งลำเอง ได้ยินว่า 737 เครื่องไม่พอบินนิ
ใช่เครื่องไม่พอบินแล้ว บินกันน้อยจัด เงินก็ไม่ค่อยจะมี
เมื่อวันก่อนอาร์มกะป๊อปทำเครื่องพังอีก 555  E06

Offline Dan

• ATT01/08
ทำเครื่องพังเลยเหรอ ทำไงอ่ะ เล่าๆ

• ATT01/08
อ่าว เวนกำ
 O33ผมไม่เกี่ยวเล้ยยยยย
นั่งดูข้างหลังเฉยๆเฟ้ย O12

• Moderator
  • ราชาเทวะ
ระวังเถ๊อะ คนเจอก็จะเจอตลอดอ่ะนะ
ไม่รู้ใครล่ะ

เห็นว่า"ต่อ"ก็เจออะไรแปลกๆเหมือนกัน

อ่อ ที่ไม่ได้บินเพราะเครื่องไม่พอรึเนี่ย
อืม เห็นว่าตัว TDD เสร็จแล้วนี่นา
ออกมาให้บินเร็วๆเท๊อ เพี้ยง เดือนนี้จะไม่พอค่าผ่อนรถ กะคอนโดแร้ว O21

ปล.ช่วงนี้ผู้โดยก็เยอะนา 734 เต็มเกือบตลอดเลยอ่ะ
วันธรรมดาก็เต็มนะ

• Moderator
  • ราชาเทวะ
โห เดี๋ยวนี้เว็บ TG pilot มี Intro สวยๆให้ดูด้วยอ่ะ
น่าจะมีเสียงด้วยเนอะ คงตื่นเต้นดี

• ATT01/08
อ่าว เวนกำ
 O33ผมไม่เกี่ยวเล้ยยยยย
นั่งดูข้างหลังเฉยๆเฟ้ย O12
พาดพิงเพื่อความฮา 555  E06

• ATT01/08
ระวังเถ๊อะ คนเจอก็จะเจอตลอดอ่ะนะ
ไม่รู้ใครล่ะ

เห็นว่า"ต่อ"ก็เจออะไรแปลกๆเหมือนกัน

อ่อ ที่ไม่ได้บินเพราะเครื่องไม่พอรึเนี่ย
อืม เห็นว่าตัว TDD เสร็จแล้วนี่นา
ออกมาให้บินเร็วๆเท๊อ เพี้ยง เดือนนี้จะไม่พอค่าผ่อนรถ กะคอนโดแร้ว O21

ปล.ช่วงนี้ผู้โดยก็เยอะนา 734 เต็มเกือบตลอดเลยอ่ะ
วันธรรมดาก็เต็มนะ
ก็มันเต็มอ่ะดิ มันเต็มจนล้นจนเค้าcancel flight เราแล้วเอา b6ไปบินเลยไง  E39
ได้ข่าวว่า b6 บินกันจะ 30 landแล้ว pnf10 pfอีก20
จะบ้าตายกรูเพิ่งจะ 10 land pnf เอง  - สอบนักบิน 304-

• ATT01/08
ล่าสุดบินTDD เครื่งมีปัญหาตั้งแต่ lift off  - นักบิน 309-
ผมไม่เกี่ยวน้า yaw damperมันเด้งเอง(คราวนี้ป้อบนั่งหลังมั่ง ไม่รู้ใครแหละ ตัวดูด)  O23