Author Topic: นักศึกษาชั้นปี ที่4 สามารถสมัครสอบ SP Airasia ได้หรือเปล่าครับ  (Read 6119 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tkk12

• ประชาชน
นักศึกษาชั้นปี ที่4 สามารถสมัครสอบ SP Airasia ได้หรือเปล่าครับ ใบจบจะได้ประมาณ มีนาคมปีหน้าครับเลยอยากทราบว่า พอจะลองสมัครได้หรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ

Offline noppakul

• ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่น่าจะได้นะครับ ยังไงรอให้พร้อมหมด รับปริญาเสร็จให้เรียบร้อย เตรียมตัวการบินไทยปีหน้าไว้ ยังไงรอให้ผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ไม่ได้ครับ แอร์เอเชียเค้า reqired ผู้ที่จบ ป.ตรีแล้วเท่านั้น ยังไม่มีโครงการรับนักศึกษา ปี 4 เหมือนการบินไทยครับบ รอหน่อยนะน้องครับ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ปีก่อนผมเคยถามเค้าแล้ว คำตอบคือ ไม่ได้ ครับ  E21