Author Topic: ข่าวดีสำหรับคนรอสอบ SP airasia มาแล้ว!!!!  (Read 95510 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
หมายความว่า ใบคะแนนของคุณมีอายุได้แค่ไม่เกิน 31 สิงหาน่ะครับ
เช่นสอบเมื่อ 30 สิงหาคม 2553 พอมาถึงปีนี้ 2555 ก็ใช้ไม่ได้น่ะ TOEIC มาอายุ 2 ปีไงครับ

หมายความว่าสอบหลังจากวันที่ 31 สิงหาก็ได้ใช่มั้ยครับ

ในใบคะแนนมันมีวันหมดอายุบอกครับ - -

Offline Nathakorn

• ประชาชน
สอบถามหน่อยครับ good eye sight นี่ยัง ให้สั้นได้ไม่เกิน 300 เอียงไม่เกิน 150 รึปล่าวครับ หรือห้ามสั้นห้ามเอียงเลยครับ

Offline MustSurvive

• นักรบ
  • **
แอร์เอเชียเหมือนไม่เกิน 500 มั้งครับ ของปีก่อน

Offline lioncomeon

• ประชาชน
www.thaiairasiapilot.com เริ่มลบข้อมูลเก่าๆทิ้งแล้วนะครับ older posts กับเคลียร์เว็บบอร์ดแล้ว คงมีข่าวดีเร็วๆนี้

Don't pray for luck but play for success ครับ O27

ชอบ Don't pray for luck but play for success มากเลยครับ O07 O07 แต่ TOEIC ยังไม่ได้เคยไปสอบเลย  O23 O23

Offline beermania

• ประชาชน
หมายความว่า ใบคะแนนของคุณมีอายุได้แค่ไม่เกิน 31 สิงหาน่ะครับ
เช่นสอบเมื่อ 30 สิงหาคม 2553 พอมาถึงปีนี้ 2555 ก็ใช้ไม่ได้น่ะ TOEIC มาอายุ 2 ปีไงครับ

หมายความว่าสอบหลังจากวันที่ 31 สิงหาก็ได้ใช่มั้ยครับ

ในใบคะแนนมันมีวันหมดอายุบอกครับ - -

คือตอนนี้ผมยังไม่เคยสอบน่ะครับ เลยคิดว่าถ้าผ่านรอบแรกก่อนแล้วค่อยไปสอบ เลยไม่แน่ใจว่าสอบหลังจากวันที่ 31 สิงหาคม 2555 ก็ได้ใช่มั้ยครับ?

Offline balabahill

• ประชาชน
อันนี้คือ ถ้าสายตาสั้น - 100 จะเป็นอะไรมั้ยคะ 
อยากได้เพื่อนมาช่วยๆ กันติวนะเนี่ย อยู่ตรงเมกาบางนา ใครจะสะดวกมาติวกันมั้ย อิอิ

Offline MustSurvive

• นักรบ
  • **
อันนี้คือ ถ้าสายตาสั้น - 100 จะเป็นอะไรมั้ยคะ 
อยากได้เพื่อนมาช่วยๆ กันติวนะเนี่ย อยู่ตรงเมกาบางนา ใครจะสะดวกมาติวกันมั้ย อิอิ

แถวไหนคับเนี่ย ผมไปเมกา บางนาทุกวัน อ่านฟิสิกครับ บ้านผม กม13 ครับ
เอาเบอร์ผมไปไหม ^^ กำลังจะหาคนแถวนี้พอดีเลย ผมอ่านกับเพื่อนอีกคนสมัยประถมบ้างบางวันอะครับ

อ่า เดี๋ยวส่ง เบอร์ไปให้ทาง PM ละกันครับ เผื่อมาอ่านด้วยกัน ตอนนี้ตกงานอยู่

Offline noki1150

• ประชาชน
สำหรับการ upload นั้นแนะนำให้ใช้ IE นะครับ