Author Topic: อยากทราบแนวข้อสอบ TAA ครับ  (Read 6450 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *
คือแป้วการบินไทยไปแล้ว อันที่จริงรอบนี้กะไปดูข้อสอบเพราะมหาลัยสอบเสร็จช้า ไม่ค่อยมีเวลาเตรียมตัวเลย  E08 ตอนนี้เหนว่าTAA จะมา ใครพอรู้แนวมั้ยครับ ว่าออกแตกต่างจากTG อย่างไรบ้าง รบกวนด้วยนะครับ E07

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
อ้างอิงจากปีก่อนนะครับ มี3parts เหมือนกันแทบทุกอย่าง
แต่ว่า general knowledge เป็นเลขกับฟิสิกส์ล้วนๆ

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมจะสอบอันนี้แหละครับ แล้วเจอกันครับ TAA

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
เปิดปีนี้ก็ดีเลย E25 E25