Author Topic: ข่าว SP แอร์เอเชีย เป็นไงบ้างครับ  (Read 7379 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MustSurvive

• นักรบ
  • **
 เงียบจัง เห็น TG คึกคัก แล้ว อยากสอบบ้าง

ถ้าเปิดเร็วๆนี้ ประกาศล่วงหน้าสักหน่อยก็ดีนะครับ จะได้วางแผนการลางานไว้ก่อน ^^ O30

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ยังไม่มีวันที่แน่นอนครับ รู้แต่มาแน่ๆ เด๋วคงประกาศแหละครับ

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
ยังไม่มีวันที่แน่นอนครับ รู้แต่มาแน่ๆ เด๋วคงประกาศแหละครับ
E30 E30 E30 E30 E30 E30

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *
พอจะทราบมั้ยคับว่าจะประกาศก่อนสอบนานมั้ยจะได้มีเวลาเตรียมตัวถูกอะคับ เพราะได้ข่าวว่า ฟิสิกส์กับเลขนี่ยากมาก  O19