Author Topic: มาลงรายชื่อ คนที่รอสอบ THAI AIR ASIA กันดีกว่า  (Read 39758 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
ข้อสอบยากมากๆนะครับ เตรียมตัวกันดีดี เตรียมเจอทุกรูปแบบได้เลยครับ โจทย์ยาวๆ 4-5 บรรทัด อ่านแปลเสร็จต้องคิดไม่น้อยกว่า 3-4 นาที ทั้งหมดประมาณ 100 ข้อ 100 นาที ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ

*** ห้ามมั่วเด็ดขาด ทำถูกได้ 3 คะแนน ผิด -1 คะแนน *** อ้างอิงจากรอบแรกเมื่อตุลาคม 2010 ครับ

Offline lolonor

• ประชาชน
... O20 โห เท่าที่อ่านคอมเม้นมานี่ตกลงผมต้องไปเปิดหนังสือสอบโอลิมปิก มาสอบเลยหรอครับเนี่ย ถึงขนาดจะดิฟ อินทริเกรต 3 ชั้น ผมว่าแค่ by pass ได้มันก็น่าจะพอละนะครับ เค้าจะเอาไปเป็นนักบินหรือเอาไปเป็นนักคณิตศาสตร์เนี่ย  E39

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

Offline MustSurvive

• นักรบ
  • **
คุณ Kengleo ก็เก่งให้เหมือนชื่อดิครับ  O34 จริงไหมนายยย

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
คุณ Kengleo ก็เก่งให้เหมือนชื่อดิครับ  O34 จริงไหมนายยย
- สอบนักบิน 308- - สอบนักบิน 308- - สอบนักบิน 308-

• นักรบ
  • **
ข้อสอบยากมากๆนะครับ เตรียมตัวกันดีดี เตรียมเจอทุกรูปแบบได้เลยครับ โจทย์ยาวๆ 4-5 บรรทัด อ่านแปลเสร็จต้องคิดไม่น้อยกว่า 3-4 นาที ทั้งหมดประมาณ 100 ข้อ 100 นาที ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ

*** ห้ามมั่วเด็ดขาด ทำถูกได้ 3 คะแนน ผิด -1 คะแนน *** อ้างอิงจากรอบแรกเมื่อตุลาคม 2010 ครับ

กำลังเตรียมฟิสิกส์ว่าจะเน้นพวก กลศาสตร์เป็นหลัก แต่มันก็มีพวกพลังจลน์ด้วยใช่ไหมคับพี่ ถ้าผมจำไมผิด มันมีอีกเยอะอ่ะ 5555 ปีก่อนนั่งกระดิกเท้าเล่น 96 นาทีเลยทีเดียว

Offline KelVin

• ประชาชน

Offline mokujin

• ประชาชน
คุณ mokujin

ถือซะว่าไปดูสาวๆในห้องสอบ   O10 O06 O06
O05 O05 O05

ไปให้ลึกกว่านั้นดิครับ ตอนสัมภาษณ์ที่ OSC เห็นว่า แหล่มๆทั้งน้านนนน แบบว่า ไปเตะบอลต่อเลย

SOC2

อุเหม่!! สาวๆ สอบกันเยอะอย่างงั้นเลย แสดงว่า เลข+ฟิ ระดับ Olympic ทั้งนั้นเลยสิครับ!?
อายสาวๆ ดีมั้ยเนี่ย (ผมจบสายวิทย์แต่ code โง่วิทย์) O08

ปะ...เตะบอลดีกว่า SOC2

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
แหล่มๆที่ OSC นั่นคือแอร์ครับ

วันนั้นผมสัมภาษณ์เสร็จละไม่อยากกลับเลย  O06

Offline Get_Lost

• ทหารเลว
  • *
แหล่มๆที่ OSC นั่นคือแอร์ครับ

วันนั้นผมสัมภาษณ์เสร็จละไม่อยากกลับเลย  O06
O28

• นักรบ
  • **
ไปโกยหนังสือฟิสิกส์มา จากร้านหนังสือ  พวกข้อสอบเอ็นทรานซ์ พนักงานเห็นหน้าแก่ เลยถามว่า

" พี่จะไปเอ็นทรานซ์หรอค่ะ"

ผมเลยตอบไปว่า

"เปล่าครับ ไปสอบนักบินอวกาศของแอร์เอเชียครับ"  O30 O30 O30 O30 O30

The star ปีนี้ โดมได้ ผมดีใจนะ ที่คนหน้าตาไม่ดี หุ่นอวบๆ ได้ เพราะผมก็อวบๆ เลยหวังว่า ปีนี้ผมจะได้เข้าบ้านหางแดงบ้าง  O05
http://www.youtube.com/watch?v=kGmv4qxuQPg&feature=share
« Last Edit: 01 May 2012, 22:46:43 +07 by MustSurvive »

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมรอสอบเลยครับ อยากเป็นมาก ตั้งใจทำให้ดีที่สุด เลย ดีใจที่ได้ยินว่า แอร์เอเซียจะเปิดครับ :-)