Author Topic: กล่องข้อความผมมีปัญหาครับ รบกวนหน่อยครับพี่เป๋ง  (Read 15859 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
กล่องข้อความผมมีปัญหาครับ  มีสองคนแล้วที่บอกว่ากล่องข้อความผมเต็ม  แต่พี่เป๋งดันส่งให้ผมได้   O01

- นักบิน 309-

Offline TuxedO_O

• ทหารเลว
  • *
โชติลองส่งไปอีกทีก่อนมาโพสก็ส่งไม่ได้ครับ เห็นพี่เป๋งให้โชติลบ cookie ดู แบบว่า เฮ็ดจังได๋น้อ ???? รอผู้รู้ครับ

รบกวนช่วยลองส่งข้อความให้ผมหน่อยครับ  อยากรู้ว่ามันมีปัญหากับทุกคนหรือแค่บางคนครับ   

ขอบคุณครับO07

Offline TuxedO_O

• ทหารเลว
  • *

jason

• Guest
รบกวนช่วยลองส่งข้อความให้ผมหน่อยครับ  อยากรู้ว่ามันมีปัญหากับทุกคนหรือแค่บางคนครับ   

ขอบคุณครับO07

ขึ้นแบบนี้เหมือนกัน

PM could not be sent to 'SKYWOLF' as their inbox is full!

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
ผมลองส่งไปก็ึ้นว่า PM could not be sent to 'SKYWOLF' as their inbox is full! เหมือนกันครับ

ส่งไปถามเรื่องนี้  E47

"ขอนอกเรื่องสักนิด

คุณ SKYWOLF ครับ ผมสงสัยมานานแล้วอ่ะครับว่า ไอ้ About Time I Got Out of That Cookie มันคืออะไรเหรอครับ แล้วเกี่ยวอะไรกับ fortune cookie หรือเปล่า
ที่สำคัญ มันแปลว่าอะไรเหรอครับ อยากรู้อ่ะครับ"

E25

ก็ปกติเวลาไปกินอาหารตามร้านอาหารเขาจะแจก fortune cookie แล้วมันก็จะทำนายดวงชะตาชีวิตอะไรพวกนี้อ่ะครับ  น้ำเน่าไปเรื่อยๆ  แล้วมีอันนึงผมแกะออกมามันเขียน About time I got out of that cookie    ก็แบบว่า ขำก๊ากกกกเลย   (แปลตรงตัวเลยครับ)

O34

• นักรบ
หมายความว่าไอ้กระดาษแผ่นนี้ออกมาจากด้านในของคุ้กกี้ใช่ป่ะครับ  E21

ใช่แล้วครับ มันคงอยากออกมามากเต็มทนแล้ว   E21

• นักรบ
ใช่แล้วครับ มันคงอยากออกมามากเต็มทนแล้ว   E21

บร๊ะเจ้าาาาา  E39